• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ogg player v1.72-phần mềm nghe nhạc việt hóa vớii 15 skin đẹp.

huy_pt

Ogg player v1.72-phần mềm nghe nhạc việt hóa vớii 15 skin đẹp.

Đây là phần mềm nghe nhạc đã có từ lâu, ở phiên bản 1.72 này được tích hợp thêm 15 skin đẹp thoải mái cho mọi ngừơi lựa chọn. Với một số phần mềm nghe nhạc khi ở chế độ chạy ẩn có thể bị giật khi ta thao tác ngoài menu, nhưng với ogg player v1.72 vấn đề này không xuất hiện.
Download:http://www.2shared.com/file/7882377/4b06bdb3/Oggplay_v172vieBy_huy_pt.html
(file edited,O.K)

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hacdongphong

Tôi đã dow 2 lần nhưng vẫn vậy.Khi dùng sisbom bug ra thì báo lỗi ở tập tin !:\system\libs\OggPlayMadi.dll

Thangnd31082

Tôi đã dow 2 lần nhưng vẫn vậy.Khi dùng sisbom bug ra thì báo lỗi ở tập tin !:\system\libs\OggPlayMadi.dll

Mình cũng dúng cài ogg này cùng với ttpod 3. 50 mà có sao đâu

Posted via Mobile Device

Có hai khả năng:

1. Sisboom của bạn có vấn đề ( ít xảy ra, test đơn giản )

2. File đóng gói của chủ topic co vấn đề --> đề nghị các Pro dùng cho ý kiến thêm.

huy_pt

Có hai khả năng:

1. Sisboom của bạn có vấn đề ( ít xảy ra, test đơn giản )

2. File đóng gói của chủ topic co vấn đề --> đề nghị các Pro dùng cho ý kiến thêm.

Lạ nhỉ, mình cũng vừa remove nó rồi cài đặt lại nó , vẫn chạy tốt mà. Đang hát ầm ầm nè. Test lại 2 lần rùi đó. Hay là trong lúc up có vấn để mai upload lại vậy

Posted via Mobile Device

hacdongphong

Có lẽ là lúc up lên mạng bị rớt.Tôi đã dow lại lần nữa và test thấy vẫn vậy.Ông thử dow lại bản mà ô up lên mà test lại nha

Thangnd31082

Có lẽ là lúc up lên mạng bị rớt.Tôi đã dow lại lần nữa và test thấy vẫn vậy.Ông thử dow lại bản mà ô up lên mà test lại nha

Dùng từ ngữ dễ chịu một chút đi bạn nhé ! "ông + tôi" nghe có vẻ chợ búa quá !

TruBic

Well-Known Member
Xem lại cách dùng từ nhé bạn, nghe ông-tui thấy có vẻ ko hay lắm, chúc bạn vui khi đến với PDAviet.

kute_30031987

bạn ơi sao mình vào là nó lại out ra ngay vậy.nhìn thấy dep wa muốn dùng mà lại không vào đươc nản wa.mình mong bạn chỉ bảo nha:-?

Thangnd31082

bạn ơi sao mình vào là nó lại out ra ngay vậy.nhìn thấy dep wa muốn dùng mà lại không vào đươc nản wa.mình mong bạn chỉ bảo nha:-?

Bạn à ! Cái này chủ topic đã nói là mai kiểm tra lại File upload rồi mà =D>!

Dùng TTPOD cũng rất chuyên nghiệp mà !

payken

Cài vào cứ mở lên là lại out ra. Đã thử nhiều lần, down nhiều máy khác cũng vậy. Test n70. Bạn xem lại giùm nhé. Gửi trả lời

huy_pt

file mình đã sửa lại rùi đó . Không biết máy mấy bạn thế nào, còn trên em n72 của mình thì chạy ngon lém.
Posted via Mobile Device