• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2_Music Player v1.15 cho Symbian OS6,7,8.

phuonxinh

O2_Music Player v1.15 cho Symbian OS6,7,8.

tuy giao diện không "đẹp" bằng TTPOD nhưng với những ai cần một phần mềm nghe nhạc chạy ổn định,load nhanh khi vào thì O2 Music Player là một lựa chọn đúng đăn.đặc bịệt là anh em dùng Sybian Os6,7 muốn có giao diện nghe nhạc của N.series.

*DOWNLOAD
http://www.4shared.com/file/227058811/10ca4695/O2_MusicPlayerv115_VIET.html

[video]http://video.zing.vn/player/flvPlayer.swf?autoplay=false&xmlFile=7ZBF7BB^^a8e136123f721bd4b377eb9cbbc7ffc3&embed=[/video]

Chỉnh sửa cuối:

thuyenb1

pm này gjống như music player của máy,nó load nhanh nhưng khj nge ko đc ổn định đứt đoạn khi chạy nhjều pm cùng 1 lúc gjống như ultramp3 vậy.mình thấy ttpod vẫn là lựa chọn hàng đầu ! dù sao cũng thanks bạn đã chia sẻ ! =D> =D =D>

quocminh123

Online bang mobile nen ko viet Tieng Viet co dau duoc mong moi nguoi thong cam. Minh moi download ve va cai dat xong, ket qua la ko vao duoc, click vao icon van ko co chuyen gi xay ra. Minh dung 7610, nho chu topic kiem tra dum nhe, thank!

onlylove80

Online bang mobile nen ko viet Tieng Viet co dau duoc mong moi nguoi thong cam. Minh moi download ve va cai dat xong, ket qua la ko vao duoc, click vao icon van ko co chuyen gi xay ra. Minh dung 7610, nho chu topic kiem tra dum nhe, thank!

Bạn ơi phần mềm này chỉ chạy được trên dòng OS-8.0 & OS-8.1 (N70-N72-N90..v.v.) thôi bạn ah.. 7610 Của bạn tuy là S6ov2 nhưng chỉ là OS7 nên không chạy được đâu, tùy từng phần mềm thôi bạn ah.
P/S: Chủ Topic nên nói rõ khả năng hỗ trợ trên từng dòng máy, để anh em khỏi mất công thắc mắc nhé..

phuonxinh

Bạn vào trang này : http://www.imserba.com/forum/showthread.php?t=100710 down bản Eng cài vào máy rùi cài đè bản Việt hóa của mình(nếu thích ) là chạy đc. Cài bản Vh trên dòng os8, 8.1 thì chạy ngay, nhưng trên os6, 7 thì fải làm như trên(có lẽ do mình đã sửa lại lựa chọn ổ khi cài đặt thay vì cài trên ổ C ở pm gốc) .lưu ý là cái này viết ra là dùng chủ yếu cho os7 nhé.
đã thử với 6681

quocminh123

Da thu download ban Eng ve, ket qua cung khong co gi khac biet, click vao icon van tro tro ra do. Du sao cung thank cac ban vi da gop y. Xai ttpod la ok lam roi. Hom nao online tren PC se thank sau.

Chỉnh sửa cuối:

quocminh123

Bai viet ko co dau mong moi nguoi thong cam dung xoa vi dang online tren mobile, nha minh o vung sau vung xa nen it co dieu kien ra tiem internet choi lam. Minh thich pm nay lam nhung 7610 ko chay duoc ne, ai do giup minh voi nhe. Thank rat nhieu. (Lam on dung xoa de anh em biet ma giup minh nhe)

phuonxinh

Để mình kiếm 7610 test thử xem sao, trc 76 nhiều vậy mà bây giờ hiếm quá. Phần mềm này mình đã dùng thử trên n72, n70, 6681 đều ok hết...
Bạn thử dùng x plore bật chế độ xem file ẩn lên vào thụ mục My music (thư mục đc tạo ra sau khi cài phần mềm ) xem có tệp tin nào ko ?

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

To: quocminh123
Rất tiếc vì mình không kiếm đc 7610 để test. nhưng sau khi xem xét mình nghĩ lí do khiến 76 không thể install cái này có thể là do tệp *. app trong gói là tệp tự động khởi chạy khi cài đặt, mà 76 tốc độ lại chậm . trong quá trình install các tệp tin chưa kịp bung xong thì tệp *. app đã chạy làm cài đặt không "complete" đc.
ở tập tin này mình đã đóng gói lại (hủy bỏ tự khởi chạy của app) bạn thử down về cài xem sao.: O2_Music Player 1.15
Nhớ xóa bỏ tất cả các tập tin của O2 music player đã bung trc đó (dùng x plore để tìm).
Mình ko có máy test nên chỉ có thể giúp đc vậy thôi, bạn thông cảm nhé

quocminh123

Rat cam on ban da nhiet tinh giup do trong may ngay qua. Ban oi 7610 cua minh "install complete" roi, nhung khi click vao icon no ko chay thoi chu ko fai nhu ban nghi la install chua complete. Du sao cung rat cam on ban. Rat tiec vi online tren mobile nen ko the viet co dau, minh biet bai viet nay se bi xoa nhung hy vong no se bi xoa sau khi ban phuonxinh doc xong, thank mod...