• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Atom caì gprs bị mất wifi

tình hình như thế này:mời ngày hôm qua con o2 xad atom còn vào wifi được hôm nay em coi trên mấy diễn đàn cách cài gprs rồi cài y như vậy cài xong thì vào gprs không được và wifi cũng không luôn. trên internet explorer thông báo "the address is not valid. check the address ang try again." mong các bác trên diễn đàn giúp!
chi em cách cài gprs va wifi lại nha!thank

luongdang

:D. quan trọng là bạn có turn on wifi lên duoc không, rồi có connect được với 1 access point nào ko ?

nhaikonz

go~ dia.chi~ khac' xem sao? tui cung~ bi.nhung go~ dia chi~ khac' lai vao` dc thoi ma`! ( xin loi~ admin may' em ko go~ tieng' viet duoc.)

dhshoangsonvn

mình đã uprom nhieu lần lắm lun và cũng thữ úp những rom khác ma cung chang thấy thay đổi giì hết, khong mở wifi được. bùn quá con atom exec cua tớ.hix.

mairom711

;;)Mọi người chú ý. Up Rom se bị mất wifi va bluetooth đó. Mong cẩn thận vì up rom ko phải của nhà sản xuất sẽ bị lỗi phần cứng.