• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NulDel_V4.41_VH_By_SymPViet_Nhân viên vệ sinh môi trường trên mobile !

Chienkon88

NulDel_V4.41_VH_By_SymPViet ! \-/ :D =D>

Phần mềm dọn dẹp rác thải cho dế iu của pạn !

Mọi người đã quá quen thuộc với phần mềm này rùi , nên hôk cần phải giới thiệu nhiều nữa ! :D

Ai cài vào mà không sài được thì chép file CFileMan.pyd vào E & C / sys / bin nhé :

Sau khi cài xong NulDel_V4.41. Để tiện, không phải chép file: CFileMan.pyd như hướng dẫn tại bài #1. Mình đã repack file CFileMan.pyd vào gói Sis luôn cho tiện. Bạn nào cần thì down về dùng.

PS: Nếu thấy tiện thì chiencoi có thể đưa file repack này lên bài #1 cho anh em tiện down về dùng. :D:D:D

Để anh em tiện không cần phải chép đè file , mình up bản của anh nguyenson_44 lên đây cho anh em dùng , mọi người mà down thì qua # 14 nhấn thanks để cảm ơn anh sơn nha ( dành cho những máy thiếu file CFileMan.pyd , tập tin cuối cùng nha ) :

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

cái này nó "vệ sinh" ghê quá , mình dùng g-force thấy an toàn hơn \-/

datvietdatviet

cái này nó "vệ sinh" ghê quá , mình dùng g-force thấy an toàn hơn \-/

mình test thử xem có như y0u nói k.mình đang sài autoclean xóa củng không co rác lắm.
.hjx sao không thấy nó báo là xoá bao nhiêu rác gì cả.quét quét xong thôi.

Chỉnh sửa cuối:

magus

bị lỗii cập nhật???n95 hiện có cài eclearer ?có fai gỡ ra ko?

gở chứ bạn đây là hiện tượng xung đột phần mềm rất thường thấy khi 2 ứng dụng có chức năng giống nhau được cài chung

nguyenson_44

Sau khi cài xong NulDel_V4.41. Để tiện, không phải chép file: CFileMan.pyd như hướng dẫn tại bài #1. Mình đã repack file CFileMan.pyd vào gói Sis luôn cho tiện. Bạn nào cần thì down về dùng.

PS: Nếu thấy tiện thì chiencoi có thể đưa file repack này lên bài #1 cho anh em tiện down về dùng. :D:D:D

Chienkon88

okie anh !

Chúc vui !

thuglife18

Well-Known Member
Bạn xóa file .txt trong E & C / system đi , rùi cài lại xem có được hôk :D

Chúc vui !

sao a trả lời lẹ thế hi hi cái file txt chỉ thấy trong ổ E thui ổ C e ko có thấy...e xóa trong ổ E cài lại vẫn bị nên vẫn sài bản eng

Chienkon88

sao a trả lời lẹ thế hi hi cái file txt chỉ thấy trong ổ E thui ổ C e ko có thấy...e xóa trong ổ E cài lại vẫn bị nên vẫn sài bản eng

Điều kỳ diệu chỉ xảy ra khi đã nhấn thanks thui bạn =)):))>:)X-:)D

Bạn cài bản đầu tiên nhé !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối: