• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokmote Beta1_Còn tuyệt vời hơn rotateMe

Status
Không mở trả lời sau này.

pinentt

Nokmote Beta1_Unsigned

Xem Video này để biết thêm thông tin:

Mã:
[URL="http://dailymotion.alice.it/video/x3f4o8_nokmote_tech"]http://dailymotion.alice.it/video/x3f4o8_nokmote_tech[/URL]

Mã:
[URL="http://www.dailymotion.com/relevance/search/nokmote/video/x3ne5f_nokmote-in-action_tech"]http://www.dailymotion.com/relevance/search/nokmote/video/x3ne5f_nokmote-in-action_tech[/URL]

Sử dụng:
Chơi game = Nokmote:
- Chạy Nokmote,
- Duy trì chế đệ màn hình ngang (horizontal).
- Nhấn 'Pen' + 'c' để activate Nokmote.
- Nghiêng máy để điều khiển.
- Để chọn OK, đưa máy ra xa rồi giật về nhanh.

daotoan3Ihut

Rõ ràng tôi thấy trên trang chủ nó nói sẽ có cho tất cả S60 OS9.1 trong tháng 12 mà.Bạn xem lại thông tin đi nhé.ok

Kojiro

Super V.I.P
Bản này ai cũng nói chỉ dành cho N95 thôi bạn à! Chưa dành cho phần còn lại :((

MaDemCT

Đúng là quá tuyệt, mình có thấy một đoạn video nó biến màn hình N95 thành màn hình cảm ứng, nhưng chả biết có thật hay không? Mình thử cái này trên N95 thương hoạt động rất tốt.

DEVIL_BESIDE_YOU

đã test và quả thật nó ko như mong muốn
1/phần mềm quá nháy khi đễ ở màng hình chỉ cần lỡ nghiên dt cái là nó nhay qua tn,đông hồ (tùy theo bàn cài phím tắt là gì)
2/nó chỉ có thể di chuyển theo chiều ngang mà ko thể di chuyển lên như trên clip
3/cài rất khó,trên nokme đễ là khởi động phần ứng dụng sau đó đễ theo hướng năm ngang..nhưng nó cứ chạy các icon suốt mà ko hề ngừng lại,nếu muốn xài được thì phải tắt mấy rồi khởi động lại=>nói chung khá bất tiện chứ ko pro như trên clip

ntc217

Bạn àh con 5700 cps sài được không vây?Nếu có cho mình biết nhé,cảm ơn nhiều

DEVIL_BESIDE_YOU

giờ thì mình đãhoàn toàn có thễ làm chũ được nokmote...sau dây là 1 số kinh nghiệm chia sẽcùng anh em nè: muốn sữ dùng thì sau khi vài ứng dụng bạn open ưng dụng sau đó nhấn phím ngất cuọc gọi đễ nó thoát ra màng hình ngoài và sau đó vào menu và nhấn pen +c,nhưng các iocn sẽ chạy liên tục nhưng nếu bạn đễ ý sẽ nhận ra thật ra icon ko chạy liên tục mà tại bạn đễ dt bị nghiên nên nó chạy liên tuc thôi nếu nó chạy xuống thì bạn hãy làm cho nó chạy ngược lại bằng cách lắc ngược dt lên sau đó tự từ lặt lại đến khi nào cảm thấy dt cân bằng thì các icon trong menu sẽ ko chuyển động nữa và bạn từ từ wen sẽ bik được dt đễ cỡ nào sẽ cân bằng và menu se ko chuyễn động nêu bạn ko nghiên dt đẽ nó chạy theo ý bạn ........còn nếu bạn lắc cho nó chạy đên icon nào và muốn chọn vào icon đó thì cừ kéo dt từ xa về (nhưng nhớ là khi kéo dt cũng phải thẳng chứ ko được nghiên vì nghiên nó sẽ chuyễn qua icon khác) vào icon mình chọn thì làm như vậy nhưng back về thì minh chưa nghiên cứu ra..hihi........đólà 1 số ý kiến của mình....có gì thì mấy bạnđống góp bỗ sung thếm nhé ...quá thật nếu dùng cái này thì ko cần dùng đến phím nào hết ah

MaDemCT

Nó chỉ thay thế cho 5 phím di chuyển của điện thoại thôi, không thể back hoặc option được. Nhưng áp dụng nó để chơi games Skyforce thì hay lém đấy.

j_cage

Member
nếu vệt sáng chạy liên tục thì bấm camera nó sẽ dừng lại, nói chung phần mềm này chỉ sử dụng tốt nhất khi đặt máy nằm ngang, lúc đó có thể lên xuống trái phải dễ hơn so với đưa máy lên trước mặt. Cứ chờ trên trang chủ đến cuối tháng sẽ có bản chính thức, hy vọng là khắc phục được nhược điểm đang có!

nguyenpa

Super V.I.P
Mới thử thấy khá hay, nhưng muốn vào 1 chương trình thình phải từ trên hạ xuống, hay lấy tay vổ nhẹ ở dứơi theo huớng thẳng là ok :D

anonymizer

các bác ơi, sao em sign rùi, cài cũng được rùi, nhưng sao chương trình vẫn không chạy???

Status
Không mở trả lời sau này.