• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia7900

Status
Không mở trả lời sau này.

carrick1984

Mạo muội post bài ở đây nếu ko đúng thì các Mod chuyển dùm.Các bạn cho mình hỏi mình đang dùng N7900 là hệ điều hành gì vậy ở đây có chính xác ko?Tại vì mình đánh tiềm kiếm hoài ko được.Mình đang muốn tìm phần mềm chát yahoo cho nó.Các bạn giúp mình nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Mạo muội post bài ở đây nếu ko đúng thì các Mod chuyển dùm.Các bạn cho mình hỏi mình đang dùng N7900 là hệ điều hành gì vậy ở đây có chính xác ko?Tại vì mình đánh tiềm kiếm hoài ko được.Mình đang muốn tìm phần mềm chát yahoo cho nó.Các bạn giúp mình nhé!

Phải prism ko bạn? Nếu vậy thì là S40v3.

carrick1984

Lập chú ý: Đây là S60. Nếu máy đó là S40v3 thì qua bên Nokia NxxxxSeries nhé!
:))!Ok Tới mình lại quên mất quy định của from,lại nhầm nhọt hết rồi lại post bài lung tung sai nơi quy định.Tại để ý mãi mới thấy Nokia NxxxSeria nó nằm ở bên dưới.Các mod đóng dùm topic này nha!

Status
Không mở trả lời sau này.