• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Image Exchange v1.10_VH_By_SymPViet !

Chienkon88

Nokia Image Exchange v1.10_VH_By_SymPViet !

Trình duyệt ảnh quá chảnh ! :D=)):))

Anh em kứ măm :D nhiệt tình nha ! Đừng ngại ! :p :)) =)) \-/ =D>

Link Download :

ImageExchange_V1.1 :D

Anh em dùng =>DynaFile xóa bản cũ trước khi cài nhé ! Không thì bị lỗi cập nhật đó .

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

thamky

Ae ai cho ý kiến đi,đừng phụ lòng chủ thớt.theo mình vẩn vậy?mượt hơn tí_cảm giác chăng?

Thangnd31082

Lỗi kìa hiển thị kìa em :" Hiện t.ti"
Nếu cần dịch ngắn ( do buộc phải hạn chế số kí tự) thì lựa chọn ngô ngữ cho ngọt hơn chút đi ;;)! kHông thì giấu cái ảnh đó đi:p chứ ai lại ... như thế

hunghg

Member
Cảm nhận bản này mượt mà hơn và cài trơn tru không có lỗi gì cả,loát ảnh rất nhanh.Cảm ơn bạn Chiencoi nhiều nhiều.

ducnamgtvt

wow,công nhận là bác Chiếncòi tin tức nhanh nhạy ghê nhen!bản Việt hoá này ok,cơ mà sao nâng cấp rồi mà vân chưa fix dc cái lỗi xoá ảnh trong thẻ nhớ thì pm vẫn còn lưu lại nhưng khoảng đen khi ta xem ảnh bằng pm này nhỉ?vả lại nếu load ảnh không cứ lầ ở thư mục image của bộ nhớ máy và thẻ thỳ hay biết mấy!thx chủ top so much :D

datvietdatviet

Theo mình thi cái này xem ảnh không nuột bằng photo boock.nhưng đc cái là nhiều chức năng hơn đặc biệt là khôg fải trial :p

ducnamgtvt

Ý bạn là Cái phần mền photo book của lonelycat game mới ra hum rày chứ j,hmm,phần mềm nào cũng có cái hay cái dở của nó cả,vd như là phần mền photo browser của thằng Nókìa thỳ hay,xem ảnh dao diện 3D lay động mọi jác quan ấy nhưng mà load anh chậm,thằng photo book load ảnh nhanh,mướt nhưng khi zoom thỳ bể hình,haizz...giá như tích hợp đc ưu điểm của 3 pm xem ảnh lại với nhau thỳ hay quá!!:D

2356

wow,công nhận là bác Chiếncòi tin tức nhanh nhạy ghê nhen!bản Việt hoá này ok,cơ mà sao nâng cấp rồi mà vân chưa fix dc cái lỗi xoá ảnh trong thẻ nhớ thì pm vẫn còn lưu lại nhưng khoảng đen khi ta xem ảnh bằng pm này nhỉ?vả lại nếu load ảnh không cứ lầ ở thư mục image của bộ nhớ máy và thẻ thỳ hay biết mấy!thx chủ top so much :D

Muốn không hiện khoảng đen chỉ có cách duy nhất là muốn xóa ảnh thì vào chính Image Exchange mà xóa bạn àh, cái này còn 1 lỗi nữa là khi xóa ảnh xong thì tổng số bức ảnh vẫn giữ nguyên hok giảm :D

toan_829

Bản VH đây rồi:p,chiều nay để auto upload ảnh k hiểu kiểu gì mà n82 restart mấy lần,tháo thẻ ra thì ổn,để xóa thử xem sao,ai bị lỗi này k :-?

pekuon

Mình không cầu kì lắm về chất lượng ảnh nên dùng photobook,đơn giản và dễ sử dụng. Mua k@y hết 50k xài thoải mái luôn.

viet_linh8x

CHẳng hiểu sao không cài được 1 bản nào cái phần mêm này . Cài xong bấm vào icon nó cứ trơ ra chả hoạt động được gì . Mình dùng 5630 XM đã hackphone

datvietdatviet

CHẳng hiểu sao không cài được 1 bản nào cái phần mêm này . Cài xong bấm vào icon nó cứ trơ ra chả hoạt động được gì . Mình dùng 5630 XM đã hackphone

dùng không đc thì dùng photo book củng đc lắm bạn ah

nhockonvnn

Mình dùng nokia 5320 cũng gặp tình trạng tương tự ... mình đã rs lại máy nhưng vẫn ko khá hơn :(( sau đó mình down bản tiếng anh tại nokia cũng vẫn như vậy. máy mình đã hack .... ko bít vì lý do j >> rõ ràng trên http://imageexchange.nokia.com ghi là "Download here the full version of Nokia Image Exchange for non-touch devices including N95, N85, N82, E71, N76, N78 and Nokia 5320 XpressMusic. By downloading you agree to the Terms of Service and Privacy Policy. "
các pro có thể chỉ giáo dùm ko :((
thanks trc' :d

rockmeout

Mình dùng E71. Không hiểu sao khi dùng phần mềm này duyệt đến ảnh nào thì ảnh ấy tự động tăng độ sáng, độ tương phản, nhưng nếu ấn zoom lên thì ảnh trở lại bình thường!?
Có bạn nào bị lỗi như vậy không nhỉ?

dongdieu

Bản này thì dùng ok đấy nhưng mà khi up lên bản cao hơn thì có phải đăng kí tiếp thì có phải mất tiền gửi tin nhắn ko

Chienkon88

Mình dùng nokia 5320 cũng gặp tình trạng tương tự ... mình đã rs lại máy nhưng vẫn ko khá hơn :(( sau đó mình down bản tiếng anh tại nokia cũng vẫn như vậy. máy mình đã hack .... ko bít vì lý do j >> rõ ràng trên http://imageexchange.nokia.com ghi là "Download here the full version of Nokia Image Exchange for non-touch devices including N95, N85, N82, E71, N76, N78 and Nokia 5320 XpressMusic. By downloading you agree to the Terms of Service and Privacy Policy. "
các pro có thể chỉ giáo dùm ko :((
thanks trc' :d

vậy bạn cài bản thấp hơn bản này xem sao , 0.95 ; 0.97 ; 0.98 ; 0.99 chẳng hạn . ;;)

mình không có máy để test nên :|

Bản này thì dùng ok đấy nhưng mà khi up lên bản cao hơn thì có phải đăng kí tiếp thì có phải mất tiền gửi tin nhắn ko

cái đấy mình chưa thử , toàn xóa bản cũ cài bản mới nên :-??

chúc vui !

MinhThang

Manager

Đăng ký cái gì vậy bạn, nói rõ nghe tí coi không hiểu.:-?

q630666

Mình vào phần thông tin.Ghi là Việt Hóa ChienKon.Cơ mà khi xóa 1 ảnh.Nó lại báo là Q630666 hỏi bạn có muốn xóa ảnh này? Bạn chiến update đc file exe kiểu gỉ chỉ tớ với :D

Chienkon88

Mình vào phần thông tin.Ghi là Việt Hóa ChienKon.Cơ mà khi xóa 1 ảnh.Nó lại báo là Q630666 hỏi bạn có muốn xóa ảnh này? Bạn chiến update đc file exe kiểu gỉ chỉ tớ với :D

Nhiều tù mình dịch xong không thể ghép từ vào thành 1 câu được nên tham khảo của bạn đó , :p

Cái đấy do lúc xem và chép không để ý =)) :D :)) .

thanks bạn nha !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối: