• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia File Browser v4.5.2S60v3 vh by Trunghuy90

Trunghuy90

Thấy pm này cũng hay,và còn pro hơn x-plore.pro hơn ở chỗ k cần apply open4all trong rompatcher mà vẫ có thể copy,pate,cut,delete trong sys/bin và private. hehe
nguyên văn bởi:TanVD-BeYeu nguyễn đăng tân(gsm)
Nokia File Browser v4.5.2S60v3 SymbianOS9x Unsigned

PM quản lý file miễn phí của Nokia .(Tương đương với X-plore 1 pm quản lý file hay khác mà các bạn hay dùng )

ứng dụng này rất hay và có rất nhiều chức năng :

Có tất cả các chức năng cần thiết, chẳng hạn như tạo, xóa, sao chép, cắt, di chuyển tập tin hoặc thư mục . Cho phép bạn xem các thư mục hệ thống.có 1 số tính năng nữa mà X-plore không có .

Tính năng :

Xem hex

xem văn bản

có thể sao chép ổ c , e

có thể thiết lập mật khẩu ổ đĩa

có thể mở khóa ổ đĩa

có thể định dạng ổ đĩa

có thể tạo phân vùng

có thể tạo sao lưu

có thể di chuyển tin nhắn trực tiếp tập tin đính kèm

có thể xem tất cả các thư mục hệ thống ..vv.v

...........còn 1 số chức năng khác các bạn tự khám phá thêm
dowload
http://vietup.com/file-26266-Nokia_File_Browser_v4.5.2_S60v3_vh_by_Trunghuy90.sis.html
image

leetran72

lần sau bạn VH tốt nhất nên giữ nguyên tên gốc của phần mềm nhé. Đổi tên khiến ng dùng nhiều khi khó chịu và bất tiện

Trunghuy90

lần sau bạn VH tốt nhất nên giữ nguyên tên gốc của phần mềm nhé. Đổi tên khiến ng dùng nhiều khi khó chịu và bất tiện

thank a đã cho ý kiến,lần sau e sẽ cố gắng k sai phạm .xin thank !

datvietdatviet

ông bạn này luôn luôn bất đồng với trunghuy :D mình nhớ ko nhầm có lần bạn vh etsms cũng ghi letran72 nhìn còn chuối hơn :| vh cho all ae dùng mà lấy tên riêng của mình :|
stop here

leetran72

ông bạn này luôn luôn bất đồng với trunghuy :D mình nhớ ko nhầm có lần bạn vh etsms cũng ghi letran72 nhìn còn chuối hơn :| vh cho all ae dùng mà lấy tên riêng của mình :|
stop here
Ực! Cái đó là hồi trc e lấy bản VH của bác Lộc (hình như thế) để đổi mã nguồn quốc gia cho ET, thấy có chữ tuanloc đó. Tò mò nên đổi thành leetran72 chứ có bít gì đâu

Trunghuy90

Nguyên văn bởi datvietdatviet :

ông bạn này luôn luôn bất đồng với trunghuy mình nhớ ko nhầm có lần bạn vh etsms cũng ghi letran72 nhìn còn chuối hơn vh cho all ae dùng mà lấy tên riêng của mình

stop here
nguyên văn bởi:leetran72
Ực! Cái đó là hồi trc e lấy bản VH của bác Lộc (hình như thế) để đổi mã nguồn quốc gia cho ET, thấy có chữ tuanloc đó. Tò mò nên đổi thành leetran72 chứ có bít gì đâu

- - - - - - - - * * * * ----
thank 2 bác đã cho ý kiến !
Vs e all ý kiến đều là giúp e hoàn thành bài viết tốt hơn,k sao cả 2 bác ạ !
Chỉ xin 2 bác đừng vì lý do nhỏ mà làm mất sự đoàn kết.
Thank 2 bác!
E Trung huy!

leetran72

thank 2 bác đã cho ý kiến !
Vs e all ý kiến đều là giúp e hoàn thành bài viết tốt hơn,k sao cả 2 bác ạ !
Chỉ xin 2 bác đừng vì lý do nhỏ mà làm mất sự đoàn kết.
Thank 2 bác!
E Trung huy!
Lần sau bác tích chọn vào "kèm theo bài viết trong trích dẫn trảlời" ( Cía dưới cùng bên phải mỗi entry ấy - dấu "+ ) để trích dẫn nha :D Nhìn khổ sở quá

kienvp

PM quản lý file miễn phí của Nokia .(Tương đương với X-plore 1 pm quản lý file hay khác mà các bạn hay dùng )

ứng dụng này rất hay và có rất nhiều chức năng :

Có tất cả các chức năng cần thiết, chẳng hạn như tạo, xóa, sao chép, cắt, di chuyển tập tin hoặc thư mục . Cho phép bạn xem các thư mục hệ thống.có 1 số tính năng nữa mà X-plore không có .
bạn trích dẫn lời giới thiệu của ai mà giống của mình thế :D ?

http://www.pdaviet.net/showthread.p...5.2-PM-quản-lý-file-đối-thủ-của-X-plore-12-12

mà sao hình minh họa lại là icon của pm vậy .

Trunghuy90

bạn trích dẫn lời giới thiệu của ai mà giống của mình thế :D ?

http://www.pdaviet.net/showthread.p...5.2-PM-quản-lý-file-đối-thủ-của-X-plore-12-12

mà sao hình minh họa lại là icon của pm vậy .

hehe!
Tưởng lời giới thiệu của bác tanVd-beyeu bên gsm,thì ra bác này đã copy lời của bác.tưởng mang lời giới thiệu bên dđ khác sao cho tránh trùng lặp.không ngờ...
Thật ngại vs bác quá.
Thank a vì đã cho e hiểu thêm!

Lần sau bác tích chọn vào "kèm theo bài viết trong trích dẫn trảlời" ( Cía dưới cùng bên phải mỗi entry ấy - dấu "+ ) để trích dẫn nha :D Nhìn khổ sở quá

hơhơ...
Thank ơn bác!
Cái này e biết lâu rùi,e cố tình để thế này cho rõ mà.
Thank

thanhdb8765

Yêu kầu từ sau pak chèn thêm ảnh đừng cho nó jảj phóng vào thư muc nhé. Cho nó mở luôn ấy. Ko thì xóa laj phảj vao xóa kaj ảnh m0j gỡ đc pm

Trunghuy90

Yêu kầu từ sau pak chèn thêm ảnh đừng cho nó jảj phóng vào thư muc nhé. Cho nó mở luôn ấy. Ko thì xóa laj phảj vao xóa kaj ảnh m0j gỡ đc pm

hiii
đâu phải khổ thế hả bác!
Lúc cài cũng như lúc del,khi ảnh hiện lên bác chỉ vc ấn nút quay lại cho mỗi lần cài và del thui nhá.ok