• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Exclusion

mr_dog88

In Exclusion your objective is to clear both your mind and the playing field of Memes! Memes will appear in different shapes, such as hearts, diamonds and pirates. Draw lines through the playing field and exclude symbols of matching type on one side to remove them. Play as a relaxing pastime or try for the highest score or fastest time!

Note: put both jad and jar files in same folder on your phone and then install via jad file

Game vẽ hình dáng đồ vật theo sự xuất hiện của chúng trên màn hình;;)

Download : http://www.4shared.com/file/s6dPGL5t/Exclusion_s60e5_1_0_3_UID.html

ducbang1907

Em cài vào nó báo lỗi ko đúng thuộc tính jar và jar. Hay là tại em chưa cài Java runtime gì gì đó bác nhỉ? Hình như lên bản 2.1 rồi :|

mr_dog88

Em cài vào nó báo lỗi ko đúng thuộc tính jar và jar. Hay là tại em chưa cài Java runtime gì gì đó bác nhỉ? Hình như lên bản 2.1 rồi :|

Ok cũng có thể
Note: put both jad and jar files in same folder on your phone and then install via jad file

b0m_lx

Trong Loại bỏ mục tiêu của bạn là rõ ràng cả hai tâm trí của bạn và lĩnh vực chơi của Memes! Memes sẽ xuất hiện trong hình dạng khác nhau, chẳng hạn như trái tim, kim cương và cướp biển. Vẽ các đường thông qua các sân chơi và loại trừ các biểu tượng của loại hình kết hợp trên một mặt để loại bỏ chúng. Nghe như là một thú vui thư giãn hoặc thử cho điểm số cao nhất hoặc thời gian nhanh nhất!

Lưu ý: đưa cả hai jad và file jar trong cùng một thư mục trên điện thoại của bạn và sau đó cài đặt thông qua file jad