• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những Ngọn Tháp Canh Bất Diệt

nouvu2372

Com2uS Tower Defense v1.0.0

Người chơi phải xây dựng một loạt các Tháp bảo vệ cùng một lúc trước khi xác định đường dẫn đến ngăn chặn làn sóng ngày càng khó khăn của Quân Đội kẻ thù từ đầu cuối. Quân địch bị giết, người chơi có thưởng bằng tiền bạc để xây dựng mới hoặc nâng cấp tháp . Com2us mở rộng trên ý tưởng câu chuyện với một chế độ bao gồm 10 chương, 8 tháp 116 loại khác nhau và các loại Quái thú.

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Chà chà mới up lên đạ có người tải roài nhưng cái kìa kìa vẫn chưa thấy đâu 8-|

HotelHoangMinh

Bạn cho mình hỏi muốn lập 01 Topic mới và đưa hình vào Topic thì làm như thế nào vậy bạn?

hoang3blc

bản này là bản xây tháp canh hay 1 trên mobile nè.chơi ghiền lắm ,mình đến bàn 7 rùi mà mãi ko qa đc

nouvu2372

bản này là bản xây tháp canh hay 1 trên mobile nè.chơi ghiền lắm ,mình đến bàn 7 rùi mà mãi ko qa đc

Cho mình xin sơ đồ bố trí màn 6,chơi tới cảnh thứ 38 bị mấy con bay bay bắn hoài mà không chết tức ối máu :-/

hoang3blc

hx mình ko bít cách lấy lại , chơi lại thì oải qá . theo kinh nghiệm là mới vào xây ít tháp bắn tên thườg thôi , để dành tiền nghiên cứu tháp băng , sau đó xây nhìu tháp băg và tháp tên.tháp tên thì fải để dành tiền up lên mạnh nhất,tháp băg thì up lên 3. bắn mới lại đc.mà thường thì xây xen kẽ nhau .nếu màn nào mà gặp nhìu con chốg fép qá ,bị chết fải load lại thì nhớ để dành tiền xây tháp tên và ngược lại

nouvu2372

Mình thì có kinh nghiệm với mấy con đường bộ,xây cái ụ bẫy đó,vừa d8i tới là bị ăn chông chết như rạ,còn mấy con bay bay thì thua,dùng có up lên mạnh nhất mấy cái ụ phòng không nhưng không ăn thua gì cả

hoang3blc

ah bác phải để ý trước khi ra đợt lính mới thì nó thông báo trạng thái , máu của lính đợt đó. đợt lính nào có dòng Immune Weapon (hay vũ khí bình thường ,sát thương vật lý j j đó ) có nghĩa là nó kháng đc mọi loại sát thương vật lý như là ụ tên , ụ pháo, ụ phòng không, với loại này trước đó mình phải xây ụ phép thuật thì mới đánh đc. Còn Immune Magic ( hay sát thương phép thuật ) thì nó kháng đc mọi loại sát thương phép như là động đất ,lửa , băng ,chống nó = cách xây nhìu ụ tên và nâng cấp lên cao nhất với khả năng tài chính ^^.

nouvu2372

Cám ơn bạn,rãnh rãnh chụp cho mình cái hình,mình bận kiếm game về up nên không có thời gian mò mẫn và ngâm cứu đc :D

hoang3blc

hx chơi lại từ đầu đến màn 6 thì chua lắm bác ơi.thôi bác cứ up hình màn 6 bác xây tháp như nào , đánh lính có trạng thái j lên đây rùi a e cùng ngâm cứu :D

hoang3blc

chưa đâu bạn , hiện h có 1 số loại psp2000 vẫn còn chưa hack đc cơ mà. cho nên giá ~ loại máy slim đã hack đc hiện h là khá cao , giá psp3000 với nhìu tính năng vượt trội thì giá lại rẻ tầm 3tr thôi vì chưa hack đc.nếu đại gia thì mua psp3000 và chơi đĩa game gốc vài trăm k 1 đĩa :D

padydohv

hehe các bạn phải xây cả 3 thuộc tính fire ice quake thì mới có tháp lighting bắn 1 phát 1000 dammage thì mới qua bàn 6 được .từ bài 6 trở đi phải chơi cái này mới qua bài được .chú y' tử lúc xây lighting nên bán hết tháp cung tên đi để góp tiền xây tháp lighting .bố trí xen kẻ tháp ice để slow quân địch lại.ko lên nầng cấp tháp lighting làm gì cả vì nâng cấp thêm đuoc 500 dam < cái mới có săn 100 dammage bắn nó mới nhanh chết

nouvu2372

hehe các bạn phải xây cả 3 thuộc tính fire ice quake thì mới có tháp lighting bắn 1 phát 1000 dammage thì mới qua bàn 6 được .từ bài 6 trở đi phải chơi cái này mới qua bài được .chú y' tử lúc xây lighting nên bán hết tháp cung tên đi để góp tiền xây tháp lighting .bố trí xen kẻ tháp ice để slow quân địch lại.ko lên nầng cấp tháp lighting làm gì cả vì nâng cấp thêm đuoc 500 dam < cái mới có săn 100 dammage bắn nó mới nhanh chết

1000 dammage bắn châm như quỷ đợi nó bắn thì qyân đich xóa sổ thành của mình ui,bạn có thể chụp hình cho mình xem các bố trí sơ đồ đc ko?

padydohv

mình xây tầm 15 cái tròi lighting 20 cái ice lv3 lv4 stage 35 >40 bắn ko lọt 1 con nào cả .lighting bắn gần full bản đồ .ice làm chậm quân địch chờ lightting nạp đạn bắn tiếp .bạn bố trí ice rải rác cách 3 4 ô 1 cái khắp bản đồ .kinh nghiệm là lên xây rải rác bắt đầu từ cửa quân kéo ra .mình mới dùng cái n96 được mấy hôm lên chưa cài screenshot lên chưa chụp được màn hình .mình chơi đến màn 9 rồi .trò này chơi ko khác warcraft là mấy nhưng dể hơn nhiều.từ stage 25 là phải có 1 cái ligthting rồi bạn ạ. thứ tự xây là ice > quake > fire