• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc Chuông Cho s60v5

LoiPT

Đây là bộ nhạc chuông do em tổng hợp lại từ nguồn web trên mạng.;;)
Phần đa là nhạc game hay vui nhộn thích hợp cho điện thoại
tiện ch bác nào dùng để cook FW vì em để đuôi aac
Thấy hay nên chia sẻ. ai thích thì cho em xin cái thank nha.
Lần đầu Post bài không biết mục này đúng không mong Mod bỏ quá cho ạ.
các bác chém nhẹ nhá :)
Click Để Download

Nhạc Chuông LP™ by kanta68
Thêm
Windown Mix By Kanta68

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
có nhạc chuông nào dj mix kô guy, phân giải 320 ki lô bích thì càng tốt, nghe càng hay

viettin76

Member
weldone guy hay lắm đó ! Em cũng có nhiều bản nhạc em giử từ năm 95 cho tới giờ mà kô biết úp ở đâu , vì em đã bị điểm chỉ rồi , nếu em mà úp sai nữa là em sẽ bị root ban tên em ở diễn đàn này luôn

LoiPT

weldone guy hay lắm đó ! Em cũng có nhiều bản nhạc em giử từ năm 95 cho tới giờ mà kô biết úp ở đâu , vì em đã bị điểm chỉ rồi , nếu em mà úp sai nữa là em sẽ bị root ban tên em ở diễn đàn này luôn

sax từ 95, nói đểu hau quá. member mới post bài nếu sai mod nhắc nhở nha

viettin76

Member
năm đó em đang xài hột vịt N6600 loa ngoài nhỏ xíu nên em tìm nhạc chuông cho hột vịt đó, mấy lần đổi máy em vẫn giử nhạc chuông đó cho tới giờ

LoiPT

năm đó em đang xài hột vịt N6600 loa ngoài nhỏ xíu nên em tìm nhạc chuông cho hột vịt đó, mấy lần đổi máy em vẫn giử nhạc chuông đó cho tới giờ

Vậy ak. Hồi đó em còn bé tý síu chạy nhông nông ak. bác có cho em với, trắch lạ lắm. hang cổ là hàng độc hả

viettin76

Member
thời em xài máy đầu tiên là ơ rít sờn, thuê bao chọn gói là 4t50n 1 tháng gọi thì trừ ra còn kô gọi thì vẫn mất 4t50n, còn chuông điện thoại thì có 1 câu mà nhạc kô lời, đuôi nó là midi cho nhẹ dung lượng, vì máy có 200kgb, chưa có thẻ nhớ, thế mới đau, muốn có 1 bản nhạc chuông đâu có thẻ đâu, phải úp bản đó lên trang mà máy nhà sản xuất đó phải lưu lại thì mới tải về được, và từ đó hàng chính hãng được ưng chuông. Nếu mua hàng chính hãng sẽ được tải nhạc miễn phí

viettin76

Member
mấy bản nhạc của anh window theo em nghỉ chỉ dựa vào nó kìa message thôi, nó kia message được phốt dj, hip hop. Pop, mix, persian, remix... Dù sao em cũng cảm ơn anh, vì khi úp 1 tiêu đề lên là rất khó, và đem lại niềm chia sẽ đó lại càng khó hơn