• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Võ Đang 7 Hào Hiệp ( ỷ thiên Đồ long ký) Demo 50%

lizpropt

Vũ Đang Bảy hào hiệp! ! Megatron võ thuật! Bây giờ những nơi bất ngờ bỏ trống. Bảy hào hiệp tên cho chiến tranh, Vô Kị là đứa trẻ mồ côi, Peach Blossom Island, người giúp việc còn sống sót, Thu Nga Mi School vào tình yêu với cô em gái, giới tính khách truy cập mơ hồ Nhật Bản, đá các lốp xe và các hồ là người mới, để chiến đấu chống lại cuộc xâm lược của bọn cướp biển EGL, 130 tuổi Trương Tam Phong thách thức cũ thực tế.

Link : http://www.mediafire.com/?7zlooj43ou45gb8
Em Vh được có 50% à (vh hết file class rồi mà sao nó hok vh hết được game AE chỉ giúp em )
Màn hình 320*240
Nguồn openitvn.net
đây là bài đầu tien vh nên ae bỏ qua những sai sót . sắp tới sẽ là ban full mong Ae góp ý

Chỉnh sửa cuối:

sjnlong

À game này là Võ Đang Thất Hiệp :D
Không việt hóa đc hết vì nó nằm ở file ảnh và file khác nữa :D

leetran72

Ặc Bùn Gê Bạn Bik Có cách nào vh hết hok
Theo như bác Sjnlong nói thì nếu bạn mún VH 100% game này chỉ còn cách bung hình ảnh ra mà VH thui :|
Nói sai đừng chém em :|
Hay bác long VH nốt lun đi, bác máu nhất VH mấy game "Tung Cửa" này mà

lizpropt

Theo như bác Sjnlong nói thì nếu bạn mún VH 100% game này chỉ còn cách bung hình ảnh ra mà VH thui :|
Nói sai đừng chém em :|
Hay bác long VH nốt lun đi, bác máu nhất VH mấy game "Tung Cửa" này mà

Hok có phần mềm đọc máy file đó chứ có mình cũng VH hết rùi

sjnlong

Hok có phần mềm đọc máy file đó chứ có mình cũng VH hết rùi

Giờ thì ko dùng tool đc nữa. Giờ phải chỉnh sửa mã Hex . Qua đó thảo luận và học từ từ nhé. Tạm thời cứ hoàn thành các file class hết đi đã :D

trungtuyenh2t

game theo luot ko thich lam,bac viet hoa may game luyen lv ay.game ji ma vao noi chuyen toi 20 phut moi choi dc, chyan bon tau bua

r0nkut3

BÁc nào sửa lại lỗi mua đồ onl đi, cứ kick vào mua đồ là lỗi ứng dụng bắn ra ngoài

karlovo

game theo luot ko thich lam,bac viet hoa may game luyen lv ay.game ji ma vao noi chuyen toi 20 phut moi choi dc, chyan bon tau bua

game đánh theo lượt mới chiến thuật bạn ơi :), game PRG java thì end game cũng nhanh, muốn chơi game nhập vai nào hay mà giết thời gian lâu chỉ có chơi trên giả lập GBA :D

hghghg

Bác Lizpropt xem hộ em cái. Sao cứ mua xu hay làm gì đó trong game = tin nhắn là lại bị out luôn ra vậy hjx hjx

tri2010

E đọc mãi cũng ko biết việt hóa file class trong game java là như thế nào nữa.nge mơ hồ quá.phải chi mà có ai chỉ mình.phải tận mắt thấy thì mới hiểu.

windsnowangels

E đọc mãi cũng ko biết việt hóa file class trong game java là như thế nào nữa.nge mơ hồ quá.phải chi mà có ai chỉ mình.phải tận mắt thấy thì mới hiểu.

Đó là cái căn bản nhất của Việt Hóa game mà bạn.

hungandtuyet

Nếu không nhầm thì hình như chủ topic xài GG translate để giới thiệu qua cốt truyện thì phải. Nếu đã có công việt hóa rồi thì nên việt hóa chuẩn từ phần giới thiệu mới tạo được cho người chơi cảm hứng muốn chơi game đó chứ. Nói thật đọc phần giới thiệu game thôi,không biết những người khác thế nào, nhưng mình đã mất hẳn cảm tình với game việt hóa của bạn rồi. Dù sao cũng cảm ơn vì đã chia sẻ!