• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW THEME WP7 COLOUR

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
1 theme mới trong series theme WP7 của mình , theme có màu mè loè loẹt cho nó có không khí năm mới :p,icon theme lần này mịn màng tuy nhiên còn 1 vài chỗ chưa full vì số lượng icon có hạn ,và dung lượng vẫn thuộc dạng khủng long còi ,ae dùng và đóng góp ý kiến nhé =D>

http://www.mediafire.com/?350lhx5fbotxdbw

UPDATE bản 2 mình thay 1 ít icon và background phong cách Bokeh lung linh đẹp mắt ,tuy còn bị lỗi status bar nhưng theme cũng đã đỡ đơn điệu hơn

http://www.mediafire.com/?3pk1l7n51193l88
khuyến mãi thêm cái wallpaper

Chỉnh sửa cuối:

damhuytho

quá đệp. tiện thể bác cho em hỏi để unpack file .mif trên pc hay phone thì làm như thế nào a.:D

AyTeeZ

dùng graphicscube có thể add icon trực tiếp bằng dt a ak,icon đẹp lắm

ace_hp7

Active Member
icon bên trong giống như bị vỡ hình ấy nhỉ.k mịn lắm :-?
icon trong settings hả cậu ,tớ resize 300x300 ,chỉnh đi chỉnh lại rùi hết cỡ rùi đấy ,cũng đỡ hơn bộ black hôm trc ,dù j cũng convert từ png sang nên k thể long lanh đc :D

leminhhai111

Theme của chủ thớt đẹp ,mà xài cho NOKIA X7 bị lỗi

VÔ MENU CÓ HIÊN ĐỦ ICON

Vô PHẦN KHÁC >> MẤT ICON

RA LẠI MENU >>> BỊ MẤT ICON

ps : CHỦ THỚT cho minh xin cái uid của icon thư mục video & TV của theme này với chủ thớt , icon từ trên xuống hàng thứ 3 số thứ 3 từ trái qua , thanks

duylinh27884

Moderator
Mốt bi giờ là chơi theme nặg hay sao ý,ko nặg ko chơi>:)Theme chẹp quá.ae nào đang onl bằg pc up qua host khác giúp mình đc ko,mấy hôm nay Mf uc,op điều pó link,ko down đc:(

ace_hp7

Active Member
@ Bro minhhai111
lạ nhỉ e thay hết 1 lượt rồi mà vẫn còn dư mấy icon kia ,hjk :(
cái icon video & TV ,ovi store ,search của e đổi đc hết mà ,trên hình e post ấy ,uid của video & TV là 0x200211fa / 0x102750e2
@ Rồng : câu biết làm tnao để thay folder internet và games k ,mình del đi rồi add lại vẫn k đổi đc

Dragon459

Manager
@ Bro minhhai111
lạ nhỉ e thay hết 1 lượt rồi mà vẫn còn dư mấy icon kia ,hjk :(
cái icon video & TV ,ovi store ,search của e đổi đc hết mà ,trên hình e post ấy ,uid của video & TV là 0x200211fa / 0x102750e2
@ Rồng : câu biết làm tnao để thay folder internet và games k ,mình del đi rồi add lại vẫn k đổi đc
để tẹo tớ cài thử xem thế nào.tớ hơi ngại cài mấy theme nặng:).vì làm chậm máy lắm.tuy icon đúng là có đẹp,độc và lạ thật :D

ace_hp7

Active Member
để tẹo tớ cài thử xem thế nào.tớ hơi ngại cài mấy theme nặng:).vì làm chậm máy lắm.tuy icon đúng là có đẹp,độc và lạ thật :D
uh ,cậu cài vào xem trên máy cậu hộ tớ sao icon Ovi ,Video & TV ,search của tớ đổi đc mà bác minhhai111 lại k đổi đc nhé

Dragon459

Manager
uh ,cậu cài vào xem trên máy cậu hộ tớ sao icon Ovi ,Video & TV ,search của tớ đổi đc mà bác minhhai111 lại k đổi đc nhé
Video & TV ,search thì ok.còn ovi thì tớ không dùng nên k rõ.cậu gửi 2 cái icon folder internet và games muốn thay đây.tớ thay cho

Status
Không mở trả lời sau này.