• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Playman Extreme Running (by Mr. GoodLiving)

tuanphi

Sau khi nắm vững tất cả mọi thứ từ chuyền bãi biển, điền kinh và thậm chí cả thế giới của bóng đá, Playman bây giờ trở lại, tham gia của Blaise em gái mình. Đi trên đường phố và đối mặt với những khu rừng bê tông trong Playman Extreme Running! Dash, nhảy và cuộn qua 12 cấp độ cảnh quan ngoạn mục trong một đô thị lớn đầy trở ngại để vượt qua và đối thủ để đánh bại. Playman Extreme Running tính năng 3 chế độ chơi khác nhau và 45 nhiệm vụ giơ-đóng gói với hành động. Ngoài ra, trong chế độ nhiều người bạn và lên đến 7 của bạn bè của bạn có thể cạnh tranh với nhau để quyết định vị vua cuối cùng của các đường phố của người! Playman Extreme Running nhân vật hoạt hình mang tính đột phá và siêu mịn tự do hành động chạy đến điện thoại di động của bạn. điều khiển đơn giản làm-cho-điện thoại di động làm một việc đơn giản và chơi game gây nghiện được đảm bảo. Riêng thành phố với Playman và Blaise trong một ngày của hoang dã Extreme Chạy hành động!

240x320, 320x240 và 352x416 chung 1 link nhé:
http://www.4shared.com/dir/vgISlDEs/Playman_Extreme_Running.html