• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Blockfest 3D (sis)

tuanphi

A new perspective on the classic idea! Group together similar blocks and watch them explode like candy filled pinatas! Lightning fast 3D graphics and addictive gameplay make this the perfect time killer. Choose between a relaxing joyride or more thought requiring complex mode. You can also create your own game modes.

Link Download: http://www.mediafire.com/?hgj4mhr2kmm

Thanks ủng hộ nha các bạn =D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

Game này là chơi thế nào vậy pạn?post ko hướng dẫn j hết vậy?

NhatToai

Super V.I.P
Post Game mà không có lấy một lời giới thiệu và hướng dẫn bằng tiếng Việt vậy bạn?Hầu như các topic của bạn đều như vậy!
Ngoài ra cách tạo tiêu đề nên chú ý lại,bạn cần đọc qua về nội quy về đăng bài trên forum nhé.
http://www.pdaviet.net/announcement.php?f=11&a=46

tuanphi

xin lỗi anh MOD lần sau khi post bài em sẽ khắc phục. Trò này giống nhu trò Line trên PC nhưng đồ họa rất đẹp khi 3 hoặc 4 khối vuông cùng màu chồng lên nhau sẽ nổ ra những màu rất đẹp,càng xếp được nhiều khối vuông lên nhau sẽ ăn càng dầy, đây là game rất hay có thể chơi đẽ xả stress

Chỉnh sửa cuối:

nam_luna

Ồ post bài mà toàn post bằng tiếng anh chắc bác này hay lang thang ở mấy trang web nước ngoài tìm bài về làm phong phú cho diễn đàn nhưng lại lười không chịu dịch lại mà copy rồi paste lại chứ gì ?????????????????

hakudo2408

Ồ post bài mà toàn post bằng tiếng anh chắc bác này hay lang thang ở mấy trang web nước ngoài tìm bài về làm phong phú cho diễn đàn nhưng lại lười không chịu dịch lại mà copy rồi paste lại chứ gì ?????????????????

giỏi thì post bài đi cha nội :-j thik thì cứ chửi nhé
game này hổng hỉu di chuyển kỉu j` :(( C5 ko ấn đc

nam_luna

giỏi thì post bài đi cha nội :-j thik thì cứ chửi nhé
game này hổng hỉu di chuyển kỉu j` :(( C5 ko ấn đc

Không phải thách tại bây giờ đang thi đại học thôi thi xong thì không cần nhắc cũng sẽ có bài