• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Bá Vương Đường Phố - Việt hoá by Windsnowangels - Openitvn.net

Status
Không mở trả lời sau này.

sjnlong

Bá Vương Đường Phố

Thể loại: Hành động chiến đấu
Giới thiệu: Hãy cùng tham gia những trận đấu nảy lửa để dành danh hiệu Vua Đường Phố.

Việt hoá: Windsnowangles
Màn hình: 240x320
Phiên bản đã crack

Download

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

cái này hỗ trợ màn hình 320x240 ko bạn. mình muốn chuyển qua màn hình ngang chơi choi thik caqr dùng đc các nút phụ

toan_829

cái này hỗ trợ màn hình 320x240 ko bạn. mình muốn chuyển qua màn hình ngang chơi choi thik caqr dùng đc các nút phụ

Chắc 320x240 chơi k full màn hình và hỗ trợ phím khó khăn bác ạ.
320x240: Điển hình là của máy nào bạn?
Nếu liên quan đến bàn phím qwerty thì mình ko thể test đc vì mình ko có máy loại này
May mà mình k chuyển sang dùng 320x240 :D

angel9z

Bá Vương Đường Phố
Thể loại: Hành động chiến đấu
Giới thiệu: Hãy cùng tham gia những trận đấu nảy lửa để dành danh hiệu Vua Đường Phố.

Việt hoá: Windsnowangles
Màn hình: 240x320

Download

Các bạn cài vào thử xem,ai cũng cài đc mỗi ng` post bài là ko cài đc :))
Phiên bản đã được crack :)

game good,bỏ cho bác 1 phiếu
p/s game hoả vân cuồg đao chừg nào xog z bác?

quyvuong888

mình sài N73. phím jotick. mình cài pm rotateMe để chuyển sang màn hình ngang và dùng cả magickey để dùng cả nút vol up, vol down, và camera. liệu game này có hỗ trợ full màn hình ngang không

toan_829

mình sài N73. phím jotick. mình cài pm rotateMe để chuyển sang màn hình ngang và dùng cả magickey để dùng cả nút vol up, vol down, và camera. liệu game này có hỗ trợ full màn hình ngang không

Tưởng bác dùng dong E..N73 thì chơi đứng cg đc mà,k có cách nào khác ngoài down về cài thử rồi chọn mh ngang thôi bác ạ.
P/S : bác sjn ơi e giống bác.K cài đc game.Kik vô nó kêu ivalid jar file @@

quyvuong888

thôi đc để test thử cái

má ơi có sài đc đek đâu: invalid jar file. ai cứu với

sjnlong

Hic cũng bị lỗi java sai à :|
Đó là sau khi crack thì có máy cài đc,máy ko.
Đợi tí mình sẽ đính kém thêm file chưa crack đã việt hoá mọi ng` xem thử nt có tốn tiền k nhé :D

Files việt hoá chưa crack đây. Ai ko cài đc file đã crack thì tải file này :D
Tuy chưa crack hoàn toàn nhưng 1 số mạng khi nt vẫn ko tốn tiền đâu :D

Download

Last edited by a moderator:

toan_829

Hic cũng bị lỗi java sai à :|
Đó là sau khi crack thì có máy cài đc,máy ko.
Đợi tí mình sẽ đính kém thêm file chưa crack đã việt hoá mọi ng` xem thử nt có tốn tiền k nhé :D

Files việt hoá chưa crack đây. Ai ko cài đc file đã crack thì tải file này :D
Tuy chưa crack hoàn toàn nhưng 1 số mạng khi nt vẫn ko tốn tiền đâu :D

Download

Vừa cài xong trên N82..kết quả vẫn Invalid jar file bác Sjnlong à...Có khi tại quá trình đóng gói hoặc chỉnh sửa file có vấn đề :(

habaolinh

Super V.I.P
Vì cài vào báo lỗi nên mình khóa topic lại, chủ thead khi nào fix lỗi xong pm cho mình để mở lại topic.

sjnlong

Đã fix link mới: Ko còn bị lỗi cho một số máy và sửa 1 số lỗi hiển thị dòng chữ quá dài

quyvuong888

vẫn mất tiền à. nó bắt gửi đến 900. thế mất bn vậy mấy bác. khi nào thì free. em ko dám gửi. sợ nó chém 15k.

lamt4

bác sjnlong ơi!bác crack hộ em mấy cái game hôm trước chưa vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.