• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Art Of War 2: Liberation Of Peru

binhseu

Art Of War 2
Liberation Of Peru

Nội dung:

Năm 2039. Sau khi quân Kháng chiến (Resistance) bị đánh bại, mọi khu vực trên đất nước Peru đều nằm dưới sự kiểm soát của Liên minh (Confederacy). Tuy vậy, các lực lượng nổi dậy chưa bao giờ từ bỏ đấu tranh. Họ tìm nơi ẩn náu an toàn dưới những tán cây rậm rạp của vùng rừng Amazon, ngày càng lớn mạnh và sẵn sàng chiến đấu để giải phóng quê hương mình khỏi sự áp bức của giai cấp tư sản. Vào vai Đại tướng José Monteros, bạn phải lãnh đạo Giải phóng quân Peru và hoàn tất những nhiệm vụ mà người anh Miguel để lại. Tương lai của đất nước phụ thuộc vào từng quyết định của bạn.

Để hoàn thành mục tiêu bạn phải tiến hành 7 chiến dịch ở những vùng đất khác nhau. Game cho bạn điều khiển và nâng cấp hàng loạt các đơn vị quân cơ, trang bị hiện đại. Những diễn biến nhanh và hấp dẫn trên chiến trường sẽ không làm cho bạn không cảm thấy nhàm chán trong suốt các chiến dịch. Giá trị của game còn được nhà sản xuất nâng lên thêm nhờ bản nhạc nền với tiết tấu nhanh đầy tính hành động cùng những hình ảnh sống động, các hiệu ứng khói lửa đẹp mắt.

Nếu bạn đã thấy quá đủ với các nhiệm vụ? Bạn có thể tải về các nhiệm vụ đơn lẻ từ máy chủ của Gear-Games (tương tự như Ancient Empires 2). Và lẽ dĩ nhiên là bạn có thể gửi lại cho máy chủ kết quả của trận đánh để xem khả năng của mình so với các game thủ trên thế giới như thế nào.

Đặc biệt có mục mutilplayer chiến qua kết nối bluetooth rất thú vị, tiếc là bản tiếng Nga :)

for N73 - N81 - N85 - N96
http://www.mediafire.com/?zuzhulgzi2u

for N82 - N95 - I8510
http://www.mediafire.com/?lmnl2twmzzz

(Theo: Crazy_gamethu)​

Thanks nếu bài viết có ích :D

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

nhìn quá hay luôn. Tiếc là bản tiếng Nga nên chắc là khó chơi. Thử xem thế nào

phongisme02

phải mua key hả các pác, hôm wa về test thử nó cứ đòi gửi tin nhắn đăng kí làm em ko dám chơi :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
phải mua key hả các pác, hôm wa về test thử nó cứ đòi gửi tin nhắn đăng kí làm em ko dám chơi :(

Coi chừng bị lừa đó bạn. Nếu nó đòi đăng ký thì bản này chưa được Retail rồi. Nên đợi bản Retail hẳng chơi cho an toàn.:D

phongisme02

chán, game pro như thế gửi tin mà mua được em cũng gửi. Nhưng đây là game nước ngoài chỉ sợ tiền mất mà ko chơi được thì :mad:) lắm. mà khi em cài vào sao lại có cả cái HEX gì nữa vậy? cái đó để dành cho mấy pro Việt hóa à?

haotraubo

hê hê

chán, game pro như thế gửi tin mà mua được em cũng gửi. Nhưng đây là game nước ngoài chỉ sợ tiền mất mà ko chơi được thì :mad:) lắm. mà khi em cài vào sao lại có cả cái HEX gì nữa vậy? cái đó để dành cho mấy pro Việt hóa à?

có bản crack việt hóa rùi.ko cần chơi bản tiếng nga làm gì cả.bạn rảnh quá.muốn chỉ pm nha longocminhlam@yahoo.com

ducthuan113

Active Member
bạn nào có bản việt hoá cho mình với .hoạc bản onile cũng được.
Thanks

"Hàng" đây bạn, nhưng mình chưa có điều kiện test, chỉ biết khi cài xong có 2 biểu tượng AOW và AOW crack, bạn cứ tìm hiểu nhá :D
LINK