• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Netqin manager guan 3.0 bảo vệ ĐT pro nhất vh Trunghuy90

Trunghuy90

Netqin manager quan 3.0
với 1 HĐH SYMBIAN không thể thiếu pm này.
Tính năng bỏ xa Mclear và Safe mgr!
-Chức năng tìm virus(trojan)
-mạng tường lửa,chặn virus!
-hỗ trợ chặn cuộc gọi thông minh.vv...
-Thêm chức năng chặn pm tự khởi động cùng máy,giúp máy khởi động nhanh hơn.
-Chức năng làm sạch rác.vv..
-Giám sát lưu lượng hàng tháng!
-Đánh giá pm theo sở thích.
-Gỡ cài đặt nhanh và sạch sẽ
-Tối ưu hóa RAM(giúp máy chạy luột là hơn.
Còn nhiều tính năng nữa mời anh,em khám phá!
Vs 1 pm có tới 1000 string khiến Trunghuy nản lòng rùi.từ khi vh xong em này,thấy vh quá mệt mỏi,mất 5 ngày mới vh xong em này.chắc đây là pm cuối cùng trong năm nay,mà Trung Huy vh.
Chúc all anh em năm mới vui vẻ,ngập tràn những niềm vui và tiếng cười.
Thank!
DOWLOAD
http://www.plunder.com/NetQin-V3-0-vh-by-Trunghuy90-sisx-download-fa55ddcb15.htm

Chỉnh sửa cuối:

hoaikent_gl

mình dùng 5530 đã hack fw c6 , khi triểm tra máy ^3 rồi . mÌnh sài cái này được không bạn .

Trunghuy90

mình dùng 5530 đã hack fw c6 , khi triểm tra máy ^3 rồi . mÌnh sài cái này được không bạn .
máy của bác là cook fw c6 phải k?nhưng máy bác là v5 mà cái này dành cho v3 mà bác,
nhưng bác cứ thử xem sao hen,biết đâu may mắn lại đến vs bác.ok

o0sunkute0o

em thấy có chữ "sao lưu", có nghĩa là sao hả anh, giờ em muốn copy lại bộ nhớ máy vào thẻ nhớ rồi *7780#, thì chuyển lại thì đc ko a

Trunghuy90

em thấy có chữ "sao lưu", có nghĩa là sao hả anh, giờ em muốn copy lại bộ nhớ máy vào thẻ nhớ rồi *7780#, thì chuyển lại thì đc ko a
có hỗ trợ sao lưu và khôi phục danh bạ và tin nhắn đó.nhưng không hỗ trợ sao lưu cài đặt đâu đó nha.ok

Trunghuy90

@ Trunghuy : Đã nản rùi ah chiụ khó tí đi , ko làm pm lớn nữa thì làm pm nhỏ thui :D
anh có biết không,cái thằng này nó làm em mất ăn mất ngủ 5 ngày nay rùi đó.tại mê nó và yêu quý PV nên em mới cố gắng hoàn thành em nó trong thời gian sớm nhất đó.sau vụ này không biết em còn bao nhiêu cân nữa hu..hu..
Trông em bây giờ giống cá mực quá đi mất!!!

tuanloc1

anh có biết không,cái thằng này nó làm em mất ăn mất ngủ 5 ngày nay rùi đó.tại mê nó và yêu quý PV nên em mới cố gắng hoàn thành em nó trong thời gian sớm nhất đó.sau vụ này không biết em còn bao nhiêu cân nữa hu..hu..
Trông em bây giờ giống cá mực quá đi mất!!!

Bạn Test kĩ chưa mà dám tuyên bố bỏ xa SafeMgr vậy Trung. Mình việt hóa thằng này cả 10 ngày trước rồi. Nhưng test thì phải nói ngược lại: "Thua xa SafeMgr" nên mới không up lên đó thôi!

Trunghuy90

Bạn Test kĩ chưa mà dám tuyên bố bỏ xa SafeMgr vậy Trung. Mình việt hóa thằng này cả 10 ngày trước rồi. Nhưng test thì phải nói ngược lại: "Thua xa SafeMgr" nên mới không up lên đó thôi!
safe mgr sao có được cái chức năng chặn pm khởi động ngầm như thằng này.cũng có dọn rác và kiểm tra dung lượng hàng tháng,cũng chặc cuộc gọi và mạng tường lửa.cũng ẩn hệ thống như safe mgr.sao thua xa thằng safe mgr được hả bác.em test rùi.và đang dùng song song 2 em,không biết nên giữ em nào đây.
Nếu không ăn đứt safe mgr thì cũng là đối thủ của nhau đó bác.
Thank!

tuanloc1

safe mgr sao có được cái chức năng chặn pm khởi động ngầm như thằng này.cũng có dọn rác và kiểm tra dung lượng hàng tháng,cũng chặc cuộc gọi và mạng tường lửa.cũng ẩn hệ thống như safe mgr.sao thua xa thằng safe mgr được hả bác.em test rùi.và đang dùng song song 2 em,không biết nên giữ em nào đây.
Nếu không ăn đứt safe mgr thì cũng là đối thủ của nhau đó bác.
Thank!

Rất nhiều nhé bạn!
Cái chức năng chặn PM khởi động ngầm gì đó SafeMgr cũng có nhé (Bạn vào công cụ sẽ thấy!
Dọn rác thì trên máy mình dùng thằng này quét trước được 2,33 M (ổ C trónghơn được 0.82 M) SMR quét sau nhưng được đến 3,78 M (ổ C trống hơn được 1,22M)
Chặn cuộc gọi thì vẫn nghe tiếng Bíp (Dù rất nhỏ). SMR thì hoàn toàn không.
Chặn tin nhắn thì không cho chặn bằng từ ngữ (Chặn tin nhắn rác thì theo mình cái này cần thiết hơn rất nhiều. Chỉ cần điền vài từ như "Chao mung", Dự đoán" ... thì các tin quảng cáo chỉ có chết"
Cấu hình chặn tin nhắn thì lại sơ sài, nghèo nàn (mình nhớ không lầm thì nó cũng chẳn có lịch trình chặn-cái này cũng rất cần thiết)
Nhiều lắm nói không hết đâu: SMR còn cho phép hẹn giờ đổi cấu hình, tắt-khởi động PM nữa....
Thằng này muốn bằng SMR thì bạn phải cài thêm 2 hần mềm bổ sung nữa, mà muốn vậy lại phải mua bản quyền.
Chắc bạn chưa test hết chức năng của SMR (và cả thằng này nữa) nên mới có nhận xét như phần giới thiệu ở trên. Bạn test lại đi. Theo mình nếu phải chọn mình vẫn chọn SMR!
Đừng nói là với SafeMgr ngay cả Với thằngng 360MobileSafe 2,.0 nó cũng còn kém lắm bạn ơi! (Mình chỉ nó riêng với bản này thôi nhé, chứ còn cài thêm hai thằng bổ sung như mình nói ở trên thì chưa biết được)

Trunghuy90

Rất nhiều nhé bạn!
Cái chức năng chặn PM khởi động ngầm gì đó SafeMgr cũng có nhé (Bạn vào công cụ sẽ thấy!
Dọn rác thì trên máy mình dùng thằng này quét trước được 2,33 M (ổ C trónghơn được 0.82 M) SMR quét sau nhưng được đến 3,78 M (ổ C trống hơn được 1,22M)
Chặn cuộc gọi thì vẫn nghe tiếng Bíp (Dù rất nhỏ). SMR thì hoàn toàn không.
Chặn tin nhắn thì không cho chặn bằng từ ngữ (Chặn tin nhắn rác thì theo mình cái này cần thiết hơn rất nhiều. Chỉ cần điền vài từ như "Chao mung", Dự đoán" ... thì các tin quảng cáo chỉ có chết"
Cấu hình chặn tin nhắn thì lại sơ sài, nghèo nàn (mình nhớ không lầm thì nó cũng chẳn có lịch trình chặn-cái này cũng rất cần thiết)
Nhiều lắm nói không hết đâu: SMR còn cho phép hẹn giờ đổi cấu hình, tắt-khởi động PM nữa....
Thằng này muốn bằng SMR thì bạn phải cài thêm 2 hần mềm bổ sung nữa, mà muốn vậy lại phải mua bản quyền.
Chắc bạn chưa test hết chức năng của SMR (và cả thằng này nữa) nên mới có nhận xét như phần giới thiệu ở trên. Bạn test lại đi. Theo mình nếu phải chọn mình vẫn chọn SMR!
Đừng nói là với SafeMgr ngay cả Với thằngng 360MobileSafe 2,.0 nó cũng còn kém lắm bạn ơi! (Mình chỉ nó riêng với bản này thôi nhé, chứ còn cài thêm hai thằng bổ sung như mình nói ở trên thì chưa biết được)
sao vs safe mgr cái block ứng dụng tự khởi động cùng máy em tìm không thấy đâu hả bác tuấn lộc?
Thank!

tuanloc1

sao vs safe mgr cái block ứng dụng tự khởi động cùng máy em tìm không thấy đâu hả bác tuấn lộc?
Thank!

Mình trả lời rồi đó, bạn vào Phần công cụ đó, trong này còn nhiều chức năng hay lắm đó bạn!
Thực ra cái chức năng chặn ứng dụng tự khởi động chỉ là tắt các ứng dụng tự khởi động mà thôi. Cái này thì PM quản lý file bình thường như Dynafile cũng có và nó còn hay hơn cả NetQuin và SMR luôn đó!
Cái thằng NETQUIN này lúc đầu việt hóa, mình cũng thấy nó tuyệt vời, định xóa SMR đi rồi chớ! Nhưng khi test lại thì ôi thôi thất vọng! Nó như là một bản lite của bản chính thức thôi! Các chức năng cơ bản thì có nhưng cái cần thiết, độc đáo thì nó bắt mua bản quyền.
Như mình nói rồi. Nếu cài đủ bộ của nó thì quả là tuyệt vời phải không Trung?!

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Mình trả lời rồi đó, bạn vào Phần công cụ đó, trong này còn nhiều chức năng hay lắm đó bạn!
Thực ra cái chức năng chặn ứng dụng tự khởi động chỉ là tắt các ứng dụng tự khởi động mà thôi. Cái này thì PM quản lý file bình thường như Dynafile cũng có và nó còn hay hơn cả NetQuin và SMR luôn đó!
Cái thằng NETQUIN này lúc đầu việt hóa, mình cũng thấy nó tuyệt vời, định xóa SMR đi rồi chớ! Nhưng khi test lại thì ôi thôi thất vọng! Nó như là một bản lite của bản chính thức thôi! Các chức năng cơ bản thì có nhưng cái cần thiết, độc đáo thì nó bắt mua bản quyền.
Như mình nói rồi. Nếu cài đủ bộ của nó thì quả là tuyệt vời phải không Trung?!

bản miễn phí mà bác .chức năng bị hạn chế là phải thôi .

heaven3tt

cái này hay ghê down từ trang chủ dùng bản tiếng anh cũng được .tại dùng cái này ngay khi có máy t hấy nó trên ovi nên quen mất rồi mà cái này đâu cần giỏi E .t . hix nên trung thanh với nó .dù sao cũng thank bác trung.Cái này được cái khi gọi điện hoặc nhân cuộc gọi nó hiên lên cái bảng cũng khá hay Đỡ phải dùng Ting , hay 1 số pm hiện thị ảnh full mần mình khi gọi

tien714

Trunghuy mai mốt up pm lên wapup hay mediafire cho mobile de down đi,up lên trang đó mobile khó down qua

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Hix dùng uc không down được nhưng opera 8.65 thì down tút tùn tụt

Chỉnh sửa cuối:

Doandaisu

up lên mediafire đã là thư thach vớj mobi rôj giờ laj chơj plunder. Từ nay nêu muôn thj up lên megaupload cho mobi ngồi nhìn luôn, khỏi coment mât công. Vấn đề nay hầu như topic nào up mấy trang đó cũng có xin xỏ link mới. Ae hoăk mod lại phải up lại gây tốn kém ko cần thiêt. FddTheDiễn đàn mobi mà đưa trang mobi thường ko thể dow thj khac naò hạn chế ngườj dùng sản ph. của mình. Nếu muốn hạn chế thì đừng share nữa.