• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72 bị sao vậy chời , huhu . Cứu e

verylove

mấy bác ơi cho e hỏi sao con N72 của e hay bị trắng màn hình là sao vậy >.< đã up lại FW và 4mat lại thẻ nhớ , vậy bị bên phần cứng hay mềm vậy ? Giúp e với , huhu

nguyenpa

Super V.I.P
có thể màn hình đã hư bạn nân kiếm 1 cái khác thử, nếu đem sửa thì nhớ ký tên lên màn hoặt thử màn hình khác trước mặt minh. Vì tiền thay màn hình có thể mắc hơn tiền sửa :(

verylove

có thể màn hình đã hư bạn nân kiếm 1 cái khác thử, nếu đem sửa thì nhớ ký tên lên màn hoặt thử màn hình khác trước mặt minh. Vì tiền thay màn hình có thể mắc hơn tiền sửa :(

hixhix, vị bị màn hình hả bạn >.< nếu thay thì khoảng bao nhiu vậy ? Để bình thường thì hok sao nhưg khi bấm nhanh 1 tý thì bị trắg mình hình à :|

vnpt1706

mấy bác ơi cho e hỏi sao con N72 của e hay bị trắng màn hình là sao vậy >.< đã up lại FW và 4mat lại thẻ nhớ , vậy bị bên phần cứng hay mềm vậy ? Giúp e với , huhu

có nhiều khả năng máy bạn hư phần cứng hơn
MH N72 thay giá khoảng 400k

chemi1209

Them mình thì có thể chân cáp màn hình có vấn đề,bạn thử tháo ra lau chùi sạch sẽ lại xem,phải tìm ra đúng bệnh kẻo mất tiền oan đó!

verylove

Them mình thì có thể chân cáp màn hình có vấn đề,bạn thử tháo ra lau chùi sạch sẽ lại xem,phải tìm ra đúng bệnh kẻo mất tiền oan đó!

thank bạn nhen , để mình đi kiểm tra xem sao