• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70 music lỗi bộ nhớ

Status
Không mở trả lời sau này.

supperbomman

nhưng dạo này khởi động chậm quá dù thẻ nhớ chang dung hêt 1/4. các bạn giup tôi khắc phục con dế này với.(tôi đã gỡ gần hết ứng dụng, nhạc chuông, phim, games ...:-?? khoảng 300MB)

lamtoanhong

nhưng dạo này khởi động chậm quá dù thẻ nhớ chang dung hêt 1/4. các bạn giup tôi khắc phục con dế này với.(tôi đã gỡ gần hết ứng dụng, nhạc chuông, phim, games ...:-?? khoảng 300MB)

Dòng máy có sd HDH sau 1 time sử dụng thường có rất nhiều " rác" chiếm dụng
bộ nhớ cũng giống như máy tính vậy , gây chậm . nếu muốn nhanh hơn, cách nhanh nhất là 4mart máy đồng thời bạn cũng có thể tham khảo " thủ thuật sử dụng" TẠI ĐÂY cho dòng máy của bạn.

Ngoài ra thẻ nhớ kém chất lượng cũng là nguyên nhân gây ra tình trang trên , bạn thử tháo thẻ nhớ rồi khởi động lại máy để loại trừ nguyên nhân do thẻ nhớ.

Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.