• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage v1.20(1459) Big Icon Mod & in 7 Colours!

dung1291985

Mình đã sửa Icon bản N-Gage mới 1.20(1459) có màu vàng trở nên to hơn, nhìn pro hơn cái cũ!!!

Nhân tiện làm luôn 7 màu, và đóng gói trong 1 file cài đặt duy nhất, khi chán bạn có thể thay thế màu khác, chú ý Icon nên tương thích với mọi phiên bản N-Gage!

Bỏ qua cái Popup "Application not compatible ..." -> Bấm "YES"

nouvu2372

Chà nhìn Game của ku Dũng đồ sộ quá chắc mở Topic so Game trong Mobile quá :D,mới update thêm chú Sharp 903SH nữa àh,ngầu thật

dung1291985

Chà nhìn Game của ku Dũng đồ sộ quá chắc mở Topic so Game trong Mobile quá :D,mới update thêm chú Sharp 903SH nữa àh,ngầu thật

Chưa hết, đây là folder chứa Game Sis thui, còn Folder Java riêng, Giả Lập riêng, nữa cơ :))
Sharp thì mới nhặt đc ng ta làm rơi, đem sửa rùi sài :D

linhcom149

thế này thì em phục lão rồi,folder game Sis mà đã dài ngoằng thế kia :)) mê game thế bồ nó đá đấy ;))

dung1291985

thế này thì em phục lão rồi,folder game Sis mà đã dài ngoằng thế kia :)) mê game thế bồ nó đá đấy ;))

trước bồ a chơi còn giỏi hơn anh, a phải phục lăn, mấy trò bắn bóng bắn trứng .... :|

linhcom149

bồ em thì chỉ khoái chiến đặt bom trên Ngage :)) mà bọn em tám tí cho vui,anh Nouvu đừng bem nick nhé :))

binhseu

@ bác dung: Em cũng nghiền war lắm, nhưng cài ok rồi, trong màn hình chính nó toàn nằm dọc ra, ko xoay được, nhìn khó quá..... :D

canhma

cho mình hỏi nhỏ , mình mới mua N81 2GB . vậy cái N-gage trong máy mình là phiên bản gì , 2.0 hay 1.20

giúp mình nhé ,

TomRyan8891_2009

Xin cho em hỏi : em đã cài vào máy , biểu tượng có to hơn và có màu tím , bây giờ muốn nó đổi thành màu khác ( màu đen , vàng , đỏ ... ) thì phải cách nào ạ ?

Auto

Xin cho em hỏi : em đã cài vào máy , biểu tượng có to hơn và có màu tím , bây giờ muốn nó đổi thành màu khác ( màu đen , vàng , đỏ ... ) thì phải cách nào ạ ?
Cài đè!
Tr0ng lúc cài thì chọn màu.
Posted via Mobile Device

speedhack

cho hỏi khi cài game java và giả lập vào thì có phải "làm j" với cái n-Gage hok các huynh