• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage Game: Age of Empire III, chơi Campaign không giới hạn

ngocquynh47

Trò này rất được anh e mong đợi tuy vậy đã ra đc 2 tháng roài mà chưa có Cr@, nay có cách này giúp mọi ng` chơi đc hết các fan Campaign. Có thể nhiều ng` đã biết nhưng nay t xin mạn phép post lại giúp đỡ những ai chưa bít nhé
Mọi ng` down game về từ đây (dĩ nhiên là trial roài)
Mã:
http://www.mediafire.com/?joyjddfz2jm

Sau khi cài đặt hoàn tất, các bạn vào chơi thử thì sẽ rõ, hết bàn 1 thì sẽ bị yêu cầu mua game và ko đc chơi tiếp roài. Bây h thì thoát ra khỏi game nhé, bật Open4All trong RomPatcher lên, tiếp đó dùng X-plore để delete file Е:/privаtе/2001085B/liсеnsе.dаt.ngdаt đi nhé. Ok roài thì thoát X-plore, tắt Open4All và vào Age of Empire chơi xem, có j` khác biệt ko nhỉ 8-|
PS: Có 1 cái bất tiện là chơi bằng kiểu này thì ko Select Mission đc nhưng bù lại ta có thể save game lúc nào cũng đc, vậy là tuy ko thể select mission 3 nhưng lại có thể load to mission 3 để chơi tiếp roài

Thông tin thêm về game xin xem ở đây

Mã:
http://www.n-gage.com/ngi/ngage/web/vn/en/showroom/gamedetail.424.GameDetail.html

Chúc mọi ng` chơi vui vẻ

linhcom149

chơi ko giới hạn thôi chứ có full nổi đâu Ngoc Quynh ơi,chơi game Ngage thích là thích nó full để săn điểm Ngage cho vui ấy chứ :D

ngocquynh47

chơi ko giới hạn thôi chứ có full nổi đâu Ngoc Quynh ơi,chơi game Ngage thích là thích nó full để săn điểm Ngage cho vui ấy chứ :D

HÌ, vậy thì mún nh` ở game wa roài linhcom ơi, chơi đc là sướng roài, lại còn mún chơi đc cả N-gage Arena nữa thì ko sợ nó lock game à;;)

ngoinhauocmo

mình đã phá đảo trò này,hổng chơi được N-gage Arena chán thiệt,lâu ko thấy cao thủ nào crack được thêm game Ngage nào nhỉ

nobuhiro

sao cài vào mà ko mở game lên dc vậy bạn nó cứ đơ ra ko zô game dc

ngocquynh47

Topic này chỉ hướng dẫn cách chơi đc hết fan campaign thôi mà, còn vấn đề b hỏi thuộc về cách cài N-gage roài, b cố gắng tìm lại các baì viết về cách cài nhé

nobuhiro

mình biết cài game mà các game # mình đều chơi dc hết chỉ trừ bản Age of Empire này thôi chắc ko file ko hợp cho máy 5700