• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Multifl0w - Giúp iPhone chạy đa nhiệm mượt mà hơn

Habl66

multifl0w: The Future of iPhone Multitasking
Chương trình sắp ra mắt giúp iphone chạy đa nhiệm rất mượt
Xem thêm http://www.multifl0w.com/

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YrGLGoB88So[/YOUTUBE]

blackcatdn

PM này chắc chỉ sử dụng được với những app nhẹ . Còn như kiểu chạy vài game cùng lúc là đứng lun quá:D

mykolor

PM này chắc chỉ sử dụng được với những app nhẹ . Còn như kiểu chạy vài game cùng lúc là đứng lun quá:D

chạy nhiều game cùng lúc máy tính còn treo nữa chứ đừng nói đến điện thoại. Mà cũng chẵng ai chơi cùng một lúc nhiều game, có mà điên

Habl66

Uh cái này chỉ dùng cho ứng dụng thôi chứ ngay cả trên PC mình cũng đâu dám chạy nhiều game nặng một lúc đâu

hudenharui

Multifl0w 1.0_ứng dụng chạy đa nhiệm trên Rock your iphone

Multifl0w is a multitasking interface which displays applications that are running and allows you to scroll left and right between them for quick switching. It also includes a snapshot of each of the backgrounded applications. Runs with backgrounder (you can background application by holding the home button).
Features:
- Double tap Home button to open Multifl0w
- Snapshot of each backgrounded application for easy selection of apps
- Very small and concrete code - uses very little RAM and CPU
1.0.2 Initial Relase
===========================
This first release might have a few minor bugs, but these are being worked on.
POSSIBLE future updates: flick an app up to close, different invocation methods, an X button on each app, or a favorites menu. These are just ideas that have been suggested to me, I'll see what I can do.
1.0.2 Known Bugs
==============
- Do not try to toggle backgrounding or open multifl0w if an app is still loading, SpringBoard will crash.

picture.php

picture.php

Đặc tính: giúp chúng ta chạy nhiều ứng dụng cùng một lúc.

Cách cài bản free thành bản thương mại: Các bạn vào "RockApp" tìm Multifl0w bản trail và install>>>sau khi cài xong các bạn respring lại>>>>tiếp tục download file .deb bên dưới về cài>>>respring và tận hưởng (đã trở thành bản thương mại)

File deb: http://www.mediafire.com/?liymmmzwway

Nguồn: heaveniphone.com

Last edited by a moderator:

songho2007

Trong source beyouriphone.com cũng đã có Multifl0w rùi....các bác vào đó cài cho nhanh....
Mình đã test thử 1 chút thấy chán nên uninstall rủi mà sao icon của Multifl0w vẫn còn trên màn hình springboard....không biết làm thế remove hoàn toàn ...vào winscp tìm hoài mà k biết nó nằm ở đâu để remove, bác nào biết chỉ giùm với. thanks

Bạn xem kỹ lại nhé. Có thể khi install soft này nó install thêm cái khác để hỗ trợ nữa đấy, bạn phãoas sạch nhé

IPHONE12

Trong source beyouriphone.com cũng đã có Multifl0w rùi....các bác vào đó cài cho nhanh....
Mình đã test thử 1 chút thấy chán nên uninstall rủi mà sao icon của Multifl0w vẫn còn trên màn hình springboard....không biết làm thế remove hoàn toàn ...vào winscp tìm hoài mà k biết nó nằm ở đâu để remove, bác nào biết chỉ giùm với. thanks

root/application

Posted via Mobile Device

nangtu

Chào các Bạn !
1. mình đã cài đúng theo hướng dẫn như trên mà vẫn ko chạy được đa nhiệm , Vui long chỉ giáo giúp mình với, thank

minh dùng 3gs quoc te,

2. mình add source beyouriphone.com vào cydia cũng ko được, báo lỗi ko tìm thấy source.

CÁC BẠN GIÚP MÌNH VỚI, CÁM ƠN RẤT NHIỀU

nangtu

mình cài được phần mềm rồi, nhưng ko chạy được đa nhiệm như trên.

vui long chi mình với . Iphone 3gs bản quốc tế

thank

Habl66

Mình không dùng soft này vì máy mình là 3G sợ ko chịu nổi :D nhưng theo mình biết thì như sau.
Bạn chạy một ứng dụng nào đó sau đó nháy đúp vào nút home, iphone sẽ về màn hình home nhưng ko thoát ra khỏi ứng dụng đó. Làm như thế với những ứng dụng khác.
Ở màn hình Home khi bạn nhấn đúp nút home nó sẽ hiện ra list các chương trình đang chạy và bạn có thể chọn chương trình mà bạn muốn vào

nangtu

mình đã làm hết tất cả chỉ dẫn mà vẫn ko chạy được trên 3gs QUỐC TẾ.
Bạn nào có chạy được hướn dẫn giúp mình với, chi tiết cụ thể từng bước.

thank

Dân Iphone ABC mà.

ladata2006

Cái này là Backgrounder của BigBoss mà. Xài cũng rất hay. :^^
Search Backgrounder là thấy. :))

thanhnh091

Mình không dùng soft này vì máy mình là 3G sợ ko chịu nổi :D nhưng theo mình biết thì như sau.
Bạn chạy một ứng dụng nào đó sau đó nháy đúp vào nút home, iphone sẽ về màn hình home nhưng ko thoát ra khỏi ứng dụng đó. Làm như thế với những ứng dụng khác.
Ở màn hình Home khi bạn nhấn đúp nút home nó sẽ hiện ra list các chương trình đang chạy và bạn có thể chọn chương trình mà bạn muốn vào

Ôi nếu mà sử dụng nút Home kiểu như thế này chắc tiêu đời dế yêu của mình sớm qua:((.Cứ sử dụng cái mQuickDo cho nó lành thôi, cũng có chức năng App Switch na ná dụ này:-?