• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MP3Player 3.50 - Vừa đóng gói SIS-Vừa nghe MP3

Với phần mềm này ta có thể vừa nghe MP3 vừa đóng gói những ứng dụng thành Files SIS ngay trên Symbian. Các bạn hãy dùng kèm với phần mềm SISWARE của bác anhtamhcm để lấy file PKG nhé.;;)

Chắc cái này ông bạn vokhanhyen nói là SISWARE 4.0 đây:D

Đã Việt hóa By ME

Lưu ý:
Muốn đóng gói nhanh 1 phần mềm bằng MP3Player thì các bạn nên dùng SISWARE của bác Anhtam để tạo tệp PKG sau đó dùng DedEdit mở tệp py.txt rồi copy toàn bộ dán vào MP3Player.pkg và Save lại

Xem hình:

Vậy là có thể đóng gói rồi đấy

jimmyvn88

Lưu ý:
Muốn đóng gói nhanh 1 phần mềm bằng MP3Player thì các bạn nên dùng SISWARE của bác Anhtam để tạo tệp PKG sau đó dùng DedEdit mở tệp py.txt rồi copy toàn bộ dán vào MP3Player.pkg và Save lại
Xem hình:
Vậy là có thể đóng gói rồi đấy
Dùng thử thì hình ảnh bị lỗi chả nhìn thấy gì, nếu chỉ thế nè thì chưa thật Pro như VKY nói Vothien nhỉ

vokhanhyen

ôi sặc !!! Cái này có trước SISWARE v3.0.0 ! bi giờ mới mò đc cho V3 hả ???:(không biết V3 thế nào chứ Ngage VKY phải MOD lại !thôi,Hẹn tái ngộ Anh em.Giã từ MOBI rồi !\-/

Thangnd31082

ôi sặc !!! Cái này có trước SISWARE v3.0.0 ! bi giờ mới mò đc cho V3 hả ???:(không biết V3 thế nào chứ Ngage VKY phải MOD lại !thôi,Hẹn tái ngộ Anh em.Giã từ MOBI rồi !\-/

Sao biệt tăm vậy em ! PV v2 vắng VKY buồn quá !