• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một Số Game GBA hay !!!

Thanh44

Thay Mọi Người Có Quan Tâm Đến GBA nên pót típ Games Này mời Mọi Người Ủng Hộ : \-/
SpiderMan Mysterios Menace

Links DOwn
Teenage Mutant Ninja Turtles:ar!

Links DoWn
]
Ai Can Games GBA gi Thì Cứ Nói Nha Mình SẼ Kiếm Cho:D

chip_dep_zai

thanks ban nhe.thế có game yugi nào giống trên PC k.mình có mấy cái nhưng đánh chán lắm

thuglife18

Well-Known Member
cóa game nào train train lv ko vậy chủ topic mìh khoái game train lv lắm

lythuan88

bro ơi kiếm dùm mình xem có 1 trong số các game mình liệt kê dưới đây ko ? toàn của gba á, nếu được thanks pro nhiều, tại mình đang ghiền ff nên kiếm chơi tất cả các phiên bản của nó đó mà :D
1.Final Fantasy V Advance
2.Final Fantasy IV Advance
3.Final Fantasy VI Advance
4.Final Fantasy Legend
5.Final Fantasy Legend II
6.Final Fantasy Legend III
7.Final Fantasy I-II Dawn of Soul
8.Final Fantasy Tactics Advance
9.Final Fantasy Adventure

Thanh44

bro ơi kiếm dùm mình xem có 1 trong số các game mình liệt kê dưới đây ko ? toàn của gba á, nếu được thanks pro nhiều, tại mình đang ghiền ff nên kiếm chơi tất cả các phiên bản của nó đó mà :D
1.Final Fantasy V Advance
2.Final Fantasy IV Advance
3.Final Fantasy VI Advance
4.Final Fantasy Legend
5.Final Fantasy Legend II
6.Final Fantasy Legend III
7.Final Fantasy I-II Dawn of Soul
8.Final Fantasy Tactics Advance
9.Final Fantasy Adventure
Bạn Đòi Hỏi Nhiều Thế :| Tuy Nhiên Mình Cũng Kiếm Được Nhưng Thời Gian Online mình ÍT nên 1 lan post 2 games thui
Final Fantasy 1 And 2 Dawn Of Souls
Final%20Fantasy%20I%20&%20II%20-%20Dawn%20of%20Souls%20%28EU%29%20-%20FrontBox.jpg

Links Dowload
Final Fantasy IV - Advance

links Download

lythuan88

Bạn Đòi Hỏi Nhiều Thế :| Tuy Nhiên Mình Cũng Kiếm Được Nhưng Thời Gian Online mình ÍT nên 1 lan post 2 games thui
Final Fantasy 1 And 2 Dawn Of Souls
Final%20Fantasy%20I%20&%20II%20-%20Dawn%20of%20Souls%20%28EU%29%20-%20FrontBox.jpg

Links Dowload
Final Fantasy IV - Advance

links Download

^^! thanks nhìu nha chủ topic từ từ kiếm cũng được không cần gấp lắm có 2 cái cũng đủ chơi khoang 2 tuần rồi

phunghoan

^^! thanks nhìu nha chủ topic từ từ kiếm cũng được không cần gấp lắm có 2 cái cũng đủ chơi khoang 2 tuần rồi

đấy nè lên đây down nè có hết mất trò ông cần :http://romhustler.net/roms/gba/f
khá nhiều vì thế lười up :D:D:D
trên trang này còn rất nhiều game hay cần thì cứ tìm xem. nhiều lắm chơi hơn năm chưa chắc đã hết chơi hết chỗ game trên đấy chắc nát cài phím điện thoại mất