• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

More Media v1.0.VIE_Trình nghe nhạc -xem phim.

phuonxinh

More Media v1.0.vi. Nghe nhạc -xem phim.

Bổ xung thêm cho anh em một trình nghe nhạc , xem phim cho mobile-More Media, phiên bản 1.0.
Hỗ trợ 2 định dạng media thông thường là mp3 & 3gp, ngoài ra anh em nào có hứng thú thì tự tìm hiểu thêm.

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Giới thiệu thêm về tính năng của nó đi phuonxinh

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Ðã sai chính tả lại chẳng giới thiệu gì,VIP mà post bài vậy sao?

Bạn ơi!!!Đâu phải cái gì cũng hoàn hảo,suôn sẻ cả.Sai chính tả thì chủ Topic do đánh nhầm nên sẽ sửa lại sau,còn về lời giới thiệu thì chủ topic cũng đã nói sơ qua ở phía trên rồi.Bạn hãy Down về trải nghiệm trên máy sẽ hiểu rõ hơn nhé!!!;;)

DreamLand

Edit lại tiêu đề rồi đó :D
Chắc Phuonxinh post qua Mobile nên bất tiện :-?

kehuydiet11_9

đã dùng phần mềm thì nên tự tìm hiểu 1 chút rùi mới đem ra cùng thảo luận như vậy mới hay!chủ topic cũng đã nói ai có hứng thú nên tự tìm hiểu rồi mà!

lilama111

Có lẽ VH củng phải chọn lọc pm chứ cứ vh tràn lan thế này thì chẳng thấy hay j lắm, ứng dụng nào hay thì nên vh chứ đừng vh đc cái nào là vh thế này!

MaKimLien

Member
Có lẽ VH củng phải chọn lọc pm chứ cứ vh tràn lan thế này thì chẳng thấy hay j lắm, ứng dụng nào hay thì nên vh chứ đừng vh đc cái nào là vh thế này!
Sao lại nói thế bạn.Mỗi phần mềm là một tính năng,một trải nghiệm.Máy mình cài rất ít phần mềm nhưng test và lưu trữ rất nhiều.Mong rằng chủ topic việt và giới thiệu nhiều hơn nữa.Thanh vì phần mềm va vì tinh thần chia sẻ

DreamLand

Việt hóa cho nguồn ứng dụng thêm phong phú, bạn ko dùng cũng đc mà ?:D

phuonxinh

S60V1 Thì bạn thử với bản này xem sao: MoreMedia v1.0
bản ở bài #1 chắc sẽ ko chạy đc trên m-gage đâu
Cái này hỗ trợ cả định dạng chuẩn avi và mp4 đó