• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mophun Games Launcher v1.01 S60v3 SymbianOS9.x

phunghoan

Đây là 1 gói trò chơi gồm vài trò chơi khà hay em mới tìm ra mời các bác dùng thử. Game 3D chơi khá mượt trên hệ s60v2 và v3.
Chạy tốn ít ram ( 2mb). Cài ra chỉ cần vào icon Mophun là có lish game để chơi đỡ tốn icon :D:D:D
Đặc biệt hầu hết là game chơi đc mutilplayer qua bluetooth, tha hồ mà chơi với bạn bè:D
Đây là danh sách game:
* Anarchy Boxing
* Carmageddon
* The Da Vinci Code
* Fatal Arena
* Football Pro Contest
* Golf Pro Contest
* Golf Pro Contest 2
* Joe ’s Treasure Quest
* Lock ‘n Load Combat Arena
* Lock ‘n Load Rise of War
* Lock ‘n Load 2
* Martial Arts 3D
* Rally Pro Contest 3D
Đây là link down :http://www.mediafire.com/?oh23knzjzmz
Thêm link Wap cho anh em nào dùng mobile dễ down :http://up.gocmobile.net/?id=1417

Chỉnh sửa cuối:

dothatdie88

Bác chủ topic ơi,bác có thể up sang host khác đưọc không,dạo này dùng đt vào mediafire down khó quá.

pk911

Hình như hồi trc em có cài nhưng ko đc,nó báo lỗi ko hỗ trợ.. Em đã thử đi thử lại trên n82,n95-8gb,e63 nhưng kết quả là vẩn vậy,nên cài cái nào trc chủ 2pic HD cho anh em dùng

phunghoan

Cài thì chỉ cần cài cái
1:BiNPDA.Mophun.Games.Launcher.v1.01.S60v3.SymbianOS9.1-BiNPDA.sis : này trước. cái này dùng để chơi lại cái trò mà mình vừa chơi gần nhất
2: gamepack.sis cái này là quan trọng nhất ví game ở đây hêtf
cái 1 có thể cài hoặc ko

pk911

Cài thì chỉ cần cài cái
1:BiNPDA.Mophun.Games.Launcher.v1.01.S60v3.SymbianOS9.1-BiNPDA.sis : này trước. cái này dùng để chơi lại cái trò mà mình vừa chơi gần nhất
2: gamepack.sis cái này là quan trọng nhất ví game ở đây hêtf
cái 1 có thể cài hoặc ko
thế anh có thể up cho anh em 1 số game có thể chơi đc ko nào? Vì em thấy game s60v2 củng thuộc hay nhất.... Nhưng em ko biết trò nào có thể chơi đc cả??

manle

Cái này trên diễn đàn có lâu rồi mà. Mình dùng cách đây 1 năm rồi. Hay nhất là game bắn súng đi cảnh có thể chơi nhiều người qua bluetooth. Game này hỗ trợ cà màn hình 320*240

z01222282682

cài không dc chủ topic ơi:D nhấp vào cahi2 bình thường ngon lành nhưng cài xong thì chả thấy cái icon nằm ở đâu hết? why?