• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

DreamLand

Sì ở đây có tính bài không vậy Mod box8?
hic anh trêu em rồi
thấy lâu nay anh ít qua đây quá, từ hôm chống bão tới giờ đó ;;)
anh là thành viên tích cực thứ 2 Sì ở đây là lên đầu, anh Kojiro phải sợ luôn :D

ĐAng nghĩ câu nào éc éc hỏi ông bạn DL mà chưa bít sao =))
chơi anh em hả :))
nói nhỏ nè, hỏi dễ dễ thui nha ;;)
kẻo tớ mà Stress là thả Boom toàn Box đó @.@

MinhThang

Manager
hic anh trêu em rồi
thấy lâu nay anh ít qua đây quá, từ hôm chống bão tới giờ đó ;;)
anh là thành viên tích cực thứ 2 Sì ở đây là lên đầu, anh Kojiro phải sợ luôn :D

Cảm ơn rất nhiều về gợi ý, thế mà mình không nghĩ ra.=D>=D>=D>

DreamLand

Cảm ơn rất nhiều về gợi ý, thế mà mình không nghĩ ra.=D>=D>=D>
anh tham gia nha !
>:) hihi dự tính cuối tháng 11 này anh em Box 8 là những thành viên tích cực nhất PV đó anh à :D
Đóng góp nhìu nhất mà =))

MinhThang

Manager
anh tham gia nha !
>:) hihi dự tính cuối tháng 11 này anh em Box 8 là những thành viên tích cực nhất PV đó anh à :D
Đóng góp nhìu nhất mà =))

Tuần này em bị Chém hả? nếu thế thì thay vào cho anh cái chữ ký xem tí đi, thay luôn cái Avata nữa nha. Vì thấy chướng mắt quá.X-(X-(X-(X-(

DreamLand

Tuần này em bị Chém hả? nếu thế thì thay vào cho anh cái chữ ký xem tí đi, thay luôn cái Avata nữa nha. Vì thấy chướng mắt quá.X-(X-(X-(X-(
Em sắp xuống thớt rồi, bỗng nhiên thấy muốn đưa anh lên thớt tuần sau cho bỏ ghét quá !
Ai bảo nhìn thấy em là chướng mắt :((!
Sao hok có topic nào bình chọn AMod đáng ghét nhất vậy ta! SM đáng ghét nhất là anh Tình, AMod đáng ghét nhất là anh MinhThang

MinhThang

Manager
Em sắp xuống thớt rồi, bỗng nhiên thấy muốn đưa anh lên thớt tuần sau cho bỏ ghét quá !
Ai bảo nhìn thấy em là chướng mắt :((!
Sao hok có topic nào bình chọn AMod đáng ghét nhất vậy ta! SM đáng ghét nhất là anh Tình, AMod đáng ghét nhất là anh MinhThang

Đến ngày xuống thớt chắc không còn để mà xuống đâu cưng ơi! Bảo thay là thay không là để nghị BanNick đấy, từ hồi giờ chưa thấy 1 TrialMod nào dám cãi lời, MinhThang này mà tồn tại trên thế gian này cả. Cưng chắc cũng không ngoại lệ. Ở nhà chắc hay cãi lại lời chị và em lắm hả?>:)>:)>:)>:)

HuynhThanh

Đến ngày xuống thớt chắc không còn để mà xuống đâu cưng ơi! Bảo thay là thay không là để nghị BanNick đấy, từ hồi giờ chưa thấy 1 TrialMod nào dám cãi lời, MinhThang này mà tồn tại trên thế gian này cả. Cưng chắc cũng không ngoại lệ. Ở nhà chắc hay cãi lại lời chị và em lắm hả?>:)>:)>:)>:)

Chết rùi em trai ơi! Mau mau xin lỗi anh Thắng đi!:D

DreamLand

Em hok chịu đâu !
huhu ai cú em vzới

@.@ anh bắt nạt cấp dưới nha , em cũng đua đòi đề nghị ban nick anh chơi =))

MinhThang

Manager
huhu , em làm gì âu anh, em bị oan

Cỡ SM TLG còn phải chạy dài thì chú em là cái gì chứ? Nói thế chứ tha tội cho chú đấy, dao này nhờ có Mod mới mà box 8 vui hẳn lên. Phất huy và giữ phong độ nha em, anh tạm biệt nơi đây.:)):)):)):))

DreamLand

Cỡ SM TLG còn phải chạy dài thì chú em là cái gì chứ? Nói thế chứ tha tội cho chú đấy, dao này nhờ có Mod mới mà box 8 vui hẳn lên. Phất huy và giữ phong độ nha em, anh tạm biệt nơi đây.:)):)):)):))
ui da, anh đi đâu nữa zạ, quản lý gòi cũng phải giải trí chứ anh :O
Box 8 lại thiếu nhân lực nữa gòi :((
ngày mai sẽ là ai , ai sẽ tạm biệt box 8 nữa đây :((

DreamLand

>:)Mọi người chú ý: b-)
Để cho Box 8 được gọn gàng hơn
mong mọi người luôn tuân thủ các quy định.
Mặc dù SM tinh_la_gi đã ra quy định ở Topic này nhưng dreamland xin nhấn mạnh lại :
Khi tham gia đặt câu hỏi mọi người phải
đặt số thứ tự câu hỏi để cho người kế tiếp
dễ dang nhận biết và theo dõi.
Các câu hỏi không mang nội dung xấu, liên quan đến các vấn đề phải suy nghĩ sâu xa và chứa các ẩn ý :-/ !
Hướng đến một Box 8 hoàn thiện hơn
từ nay phải chấn chỉnh nội quy b-)b-)b-)
Nếu không thực hiện tốt các nội dung
trên bài hỏi sẽ bị del. >:)=D>
Cũng sắp hết tuần rồi mà DL chưa biết chọn ai lên Thớt để chém =))>:)>:)>:)
Chắc cho SM lên quá à 8-|=D>=D>=D>

NokuaN70

Well-Known Member
Câu hỏi theo thứ tự!

Lâu quá không mò dzô box8, chưa hết tuần phải không? Hỏi DL câu này nhe:
Câu hỏi 100: Giữa 2 Đại Bàng buồng số 8 TLG và MT, DL sợ đại bàng nào nhất?
Câu hỏi 101: Lý do sợ? Câu hỏi 102: Tới SN PV, DL trình diễn tiết mục gì thay mặt cho box 8?
Posted via Mobile Device
Chú ý thực hiện theo yêu cầu của topic nha anh.Ðặt số thứ tự câu hỏi,lần đầu tiên edit bài ,lần sau bắt buộc phải del những ai vi phạm!

Last edited by a moderator:

PhuongAnh

Cũng sắp hết tuần rồi mà DL chưa biết chọn ai lên Thớt để chém =))>:)>:)>:)
Chắc cho SM lên quá à 8-|=D>=D>=D>

Đưa chú Quang lên chém thôi.Sang tuần là sinh nhật của PV đưa chú Quang lên chém là hợp lý nhất ;;)

MinhThang

Manager
Đưa chú Quang lên chém thôi.Sang tuần là sinh nhật của PV đưa chú Quang lên chém là hợp lý nhất ;;)

Hình như là chỉ Chém SM không hay sao đó em, không có Chém Man. Vì Qui định này do Anh Quang bảo thế.:)):)):))

DreamLand

Hỏi DL câu này nhe:
Câu hỏi 100: Giữa 2 Đại Bàng buồng số 8 TLG và MT, DL sợ đại bàng nào nhất?
Câu hỏi 101: Lý do sợ?
Câu hỏi 102: Tới SN PV, DL trình diễn tiết mục gì thay mặt cho box 8?
Posted via Mobile Device
+ Hok thèm sợ ai cả :D (Nói xong câu này zọt lẹ!>:) )
+ Lý do : hình như ai nhìn em cũng bảo thấy sợ em ! =))
+ Tiết mục siêu Spam kinh điển của box 8
Trình bày các đường lối Spam và mục tiêu cần đạt tới của nhóm Spam !

em sợ đưa chú Quang lên òy chú hok tham gia.Nhưng ok, em theo ý của chị tuần sau xin đưa chú Quang lên :D

DreamLand

Hình như là chỉ Chém SM không hay sao đó em, không có Chém Man. Vì Qui định này do Anh Quang bảo thế.:)):)):))
hok phân biệt nha anh >:)
lần sau nhờ chú Quang đưa anh lên thớt :))

còn có SM nữa chứ, 1 tuần phải bao nhiêu người mới chém hết đây chài ^.^

NokuaN70

Well-Known Member
Phải PM hẳn hoi đấy nhé, nếu không ông già không biết đường mà lọ mọ vào đây đâu?:))

Ông già nào vậy anh? Box8 này đâu có ai già mà lên tới ông lận :D. Cỡ Chú với Bác là hết mức.

Posted via Mobile Device