• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod "logo SE" trong mục Systeminfomation

at007

lang thang trên trang web của bon nước ngoài thấy nó đổi được cái logo SE trong mục system infomation ,em down về là thử và oke (xem hình) bác nào muốn thay logo của SE bằng sáng tạo theo phong cách riêng của mình thì dùng soft Mbmtool để sửa file kèm dưới :)

eX: sau khi sửa file xong thì chép vào C:\resocure\apps nhé
chúc các bác thành công,nếu có topic post rồi xin mod xóa nha,em la thành viên mới.xin cám ơn:)

file kèm theo là hình logo Walkman của SE rất đẹp,nếu ko thích sửa thì chỉ cần copy vào đường dẫn là được

CongVoi

Super V.I.P
Cám ơn bạn đã chia sẻ.Bạn sẽ là người tiếp theo được thưởng PDA với bài viết suất sắc này.=D>=D>=D>=D>.Hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều hơn nữa cho UIQ

eric86

bạn có thể hướng dẫn kỹ hơn cách edit không? mình làm thử nhưng toàn báo lỗi,

Nguyen_Minh

A ơi làm cho e một cái như kiểu logo BMW đc ko? E ko bik làm mấy cái này. Làm nhỡ sai lại làm sao thì chết:D

bibikoolz

A ơi làm cho e một cái như kiểu logo BMW đc ko? E ko bik làm mấy cái này. Làm nhỡ sai lại làm sao thì chết:D

Ko những làm mà mình còn đổi luôn cái tên trong mục sýteminfo nữa kìa:p

Nguyen_Minh

Ko những làm mà mình còn đổi luôn cái tên trong mục sýteminfo nữa kìa:p

Ý e là các a có thể làm cho e cái đấy ko ấy. E ko bik chỉng sửa cái này :D

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

bibikoolz

Ý e là các a có thể làm cho e cái đấy ko ấy. E ko bik chỉng sửa cái này :D

Posted via Mobile Device

Ok e muốn làm hình nào a làm cho.E pm nick Yahoo a rồi a e mình trao đổi dễ hơn...see u soon>>> nick duoi sign đó e.

Nguyen_Minh

Ok e muốn làm hình nào a làm cho.E pm nick Yahoo a rồi a e mình trao đổi dễ hơn...see u soon>>> nick duoi sign đó e.

Ok thank. Của e là bombisuper@yahoo.com Đặt thế nghe cho lạ hehe. Hôm nào e lên máy sẽ add anh vào

Posted via Mobile Device