• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD Exit Button cho Calculator UIQ3.0

Caohieu88

Lần trước bạn Dongxanh đã Mod Button Exit cho Calculator UIQ3.0 rồi nhưng trong Button Exit còn các dấu *, mình thấy bản Mod này không còn * nên Post lại để ai thích dùng thì dùng . Các bạn Dowload về giải nén và Copy vào C\Resource\Apps nhé!

huynhminhhung

Lần trước bạn Dongxanh đã Mod Button Exit cho Calculator UIQ3.0 rồi nhưng trong Button Exit còn các dấu *, mình thấy bản Mod này không còn * nên Post lại để ai thích dùng thì dùng . Các bạn Dowload về giải nén và Copy vào C\Resource\Apps nhé!

bác làm luôn cho máy dùng tiếng Việt cảm ơn

thanhtamlx

Thanks Caohieu88!
Bạn nghiên cứu Mod EXIT cho cái File Manager dùm luôn nhé! Cái này mình nghĩ các mem sử dụng nhiều đấy.;;)

lamquangtu

Thank bác Hiếu, bác có thể làm giúp em cái nút Exit cho Media Player của máy được không ạ? Em tìm và chờ cái nút này lâu lắm rồi mà không có. Cảm ơn bác nhiều!

vnyelsea

Thank bác Hiếu, bác có thể làm giúp em cái nút Exit cho Media Player của máy được không ạ? Em tìm và chờ cái nút này lâu lắm rồi mà không có. Cảm ơn bác nhiều!

Theo mình biết thì hầu hết các Mod EXIT do tác giả Dongxanh "chế tác". Và DongXanh có nói "cái Media Player của máy chưa thể làm được vì nó có liên quan đến nhiều chuơng trình khác nữa". Không biết mình có nhớ nhầm không?!

Son_Do

Well-Known Member
Theo mình biết thì hầu hết các Mod EXIT do tác giả Dongxanh "chế tác". Và DongXanh có nói "cái Media Player của máy chưa thể làm được vì nó có liên quan đến nhiều chuơng trình khác nữa". Không biết mình có nhớ nhầm không?!

Sao không làm được hả bạn? Hiện tại mình đang dùng đây nhưng là bản TV. Bạn nào dùng TV lấy tham khảo nhé, TA thì mở Hex lên sửa như vậy là chạy thôi. Exit mình đổi thành Đóng và nó nằm trong Menu.

kalongka

Sao không làm được hả bạn? Hiện tại mình đang dùng đây nhưng là bản TV. Bạn nào dùng TV lấy tham khảo nhé, TA thì mở Hex lên sửa như vậy là chạy thôi. Exit mình đổi thành Đóng và nó nằm trong Menu.

cho em xin bản tiếng anh đi các bác,em kím ko thấy ^^

vnyelsea

Sorry! Mình nhớ nhầm, là Contacts chứ không phải Media Player.
Mình cũng ít dùng Media Player, qua file bạn gửi mình thử vọc cái file .rsc xem. Thanks bạn nhiều.