• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD CONTROL PANEL ĐÂY !!!

thanhchi

Cái này đẹp đấy anh tommynguyen1961 à, nhưng ko mod được cái Tools có chữ bên dưới giống như mod control panel này nhỉ?

Caohieu88

Vì đây là bản Demo nên ko còn Button Exit nên cũng hơi tiếc, trước khi cài nhớ Back up lại file Qctrlpnl.rsc nếu không thích thì đổi lại. Thân

Mình đã có Post bài này ở đây rùi, ai muốn xem thì vào nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=29410

at007

mình xài cái này rồi,vẫn bị lỗi khi chuyển qua về của chế dộ hiển thị list hay iconT_T

thaiminh40

mình thấy cái này cũng lâu rồi. tác giả còn hướng dẫn cách chỉnh. nhưng bận công việc đến lúc rảnh thì cái hướng dẫn bị dọn mất tiêu. đang dùng TV nên không thử xem nó ra sao :))

tommynguyen1961

Cái này cài có unsign không vậy.

bạn chưa hack dc ổ C hay sao mà hỏi sign với unsign. Chỉ cần bạn hack dc ổ C là bạn có thể mod dc tất cả các chức năng này thôi.
Xem trong diễn đàn có rất nhiều bài về vấn đề hack này.
Chúc bạn vui.

papyrus86

bạn nào có file Qctrlpnl.rsc cũ mà mod nút ẽit cho control panel không mình không thích kiểu này lắm mà lỡ cépè rồi ên kô đổi lại đc nhờ mấy pro up lại dùm

Caohieu88

bạn nào có file Qctrlpnl.rsc cũ mà mod nút ẽit cho control panel không mình không thích kiểu này lắm mà lỡ cépè rồi ên kô đổi lại đc nhờ mấy pro up lại dùm

Control Panel Mod Exit button của bạn đây, chép vào C\Resource\Apps bạn nhé!

Son_Nguyen

Control Panel Mod Exit button của bạn đây, chép vào C\Resource\Apps bạn nhé!

Bạn Caohieu88 có ở ngoài HN ko vậy? Nếu bạn ở ngoài HN thì lúc nào mình gặp bạn 1 chút nhờ bạn chỉ giáo thêm cho mình vụ thay đổi icon với. Cái này mình cũng hiểu 1 chút nhưng chưa rõ lắm. Mong các mod đừng xóa bài này của em nhá. E chỉ muốn hỏi chút thông tin thôi.

vnpt1706

Bạn Caohieu88 có ở ngoài HN ko vậy? Nếu bạn ở ngoài HN thì lúc nào mình gặp bạn 1 chút nhờ bạn chỉ giáo thêm cho mình vụ thay đổi icon với. Cái này mình cũng hiểu 1 chút nhưng chưa rõ lắm. Mong các mod đừng xóa bài này của em nhá. E chỉ muốn hỏi chút thông tin thôi.

thay đổi icon dễ mà bạn ,có gì hỏi AE sẵn sàng giúp đỡ