• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobiola Player - trình nghe nhạc xem phim pro Việt hóa

jimmi_qyu

Mobiola Player Vh

(2) MobiolaPlayer.sis

Tính năng :
có thể đọc được các định dạng sau : avi, 3gp, mov, mpeg, mpg, mjpeg, mp4, mg2, mve, m4v, mkv, flv, smk, str, vob, rm, fli, flc, wve, uv2, 3g2, asf, m4a​

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Wow!! cái này còn ghê hơn cả Smartmovie luôn àh, Có cả wmv nữa kìa, trước giờ chưa thấy player nào chơi wmv đc cả. Wan trọng là mp4 và flv thì đọc đc những dạng nào. có đọc đc mã vp62 kô ta. Nếu có thì wá khũng =D>

JuRay-Duan

Híc!!, đem về test trên N70 kô vô app đc, click vô nó chớp 1 cái rùi im lun.
p/s: Mà cái ảnh của Jimmy nặng quá 2Mb mấy lận :( , trong khi app thì có mấy trăm Kb. Jimmy có bản Eng kô share mình về test thử xem sao

jimmi_qyu

p/s: Mà cái ảnh của Jimmy nặng quá 2Mb mấy lận :( , trong khi app thì có mấy trăm Kb. Jimmy có bản Eng kô share mình về test thử xem sao

Kì thế ông bạn,mình test kỹ lắm mà vẫn okey đâu thấy lỗi văng ra đâu.Còn vấn đề file eng thì mình đã delete ngay sau khi vh thành công.Có gì bạn vào dotis search nha.Thân chào bạn

jimmyvn88

nhung sao minh cai vao lai ko xem duoc nhi

Kì thế ông bạn,mình test kỹ lắm mà vẫn okey đâu thấy lỗi văng ra đâu.Còn vấn đề file eng thì mình đã delete ngay sau khi vh thành công.Có gì bạn vào dotis search nha.Thân chào bạn

cái này là tại bác jimmi_qyu thui
khi cài thì file config.exe phải đc chạy vậy mà jimmi lại ko làm thì làm sao mà mọi người xem đc
nếu bạn nào đã cài thì vào E/system/apps/mobiolaPlayer bấm vào file config.exe là đc
nhưng nói cho cùng thì chương trình này xem video chán lắm,mình test thủ ko chạy đc avi,xem 3gp thì hình ko xem đc,ko biết có phải do file cài thiếu gì đó ko đề nghị jimmi ktra lại
mình đã sửa lại cho jimmi rồi,convert lại ảnh cho nhẹ hơn bây giờ file cài chỉ còn 264kb thay vì 1,6Mb như trước

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

cái này là tại bác jimmi_qyu thui
khi cài thì file config.exe phải đc chạy vậy mà jimmi lại ko làm thì làm sao mà mọi người xem đc
nếu bạn nào đã cài thì vào E/system/apps/mobiolaPlayer bấm vào file config.exe là đc
nhưng nói cho cùng thì chương trình này xem video chán lắm,mình test thủ ko chạy đc avi,xem 3gp thì hình ko xem đc,ko biết có phải do file cài thiếu gì đó ko đề nghị jimmi ktra lại
mình đã sửa lại cho jimmi rồi,convert lại ảnh cho nhẹ hơn bây giờ file cài chỉ còn 264kb thay vì 1,6Mb như trước

Okey để mình kt lại xem sao.Nếu có gì không đúng thì sẽ pm xin mod xóa bài hộ.
Còn vấn đề bạn kia thì mình không thích cách nói của bạn chút nào hết.
Cái gì là những pm từ thời của tề thiên là sao hả.Đã châm biếm tác phảm do mình vh ra,mà bạn không gõ tiếng việt có dấu là sao thế hả.Bạn có đúng là người VN không đấy:-?