• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mình cần hỏi về MCleaner

Son_Nguyen

Mình có 1 vấn đề này về pm MCleaner mong anh em giải thích giúp. Trong phần Set Up của pm này mục System có phần "Auto start" mình đã chọn là Yes để cho nó tự động kích hoạt. Gần đây mỗi lần mình restart lại máy thì nó lại ko tự chạy như lúc trước nữa mà toàn phải vào chạy chương trình chọn Start Service thì nó mới được kích hoạt. Tuy nó ko có lỗi gì nhưng nhiều khi bực mình quá, chẳng lẽ mỗi lần restart máy lại phải vào chạy lại nó.. Anh em nào biết giúp mình với nhé!! Thanks!!

lungtung

Mình cũng bị thế nhưng không liên tục, có lúc khởi động lại máy vào kiểm tra thì nó vẫn chạy, có lúc thì thấy nó không tự chạy, mấy mò mãi không hiểu tại sao. Nhưng bạn thử để ý xem khi chuyển chế độ ngôn ngữ là nó không tự chạy nữa phải bật lại. Bạn thử xem lại có bị ở tình huống này không nhé. Mới lại đừng để thằng SMG chạy ở chế độ tắt phần mềm hệ thống.

Son_Nguyen

Mình cũng bị thế nhưng không liên tục, có lúc khởi động lại máy vào kiểm tra thì nó vẫn chạy, có lúc thì thấy nó không tự chạy, mấy mò mãi không hiểu tại sao. Nhưng bạn thử để ý xem khi chuyển chế độ ngôn ngữ là nó không tự chạy nữa phải bật lại. Bạn thử xem lại có bị ở tình huống này không nhé. Mới lại đừng để thằng SMG chạy ở chế độ tắt phần mềm hệ thống.

Mình thì chỉ dùng 1 gói ngôn ngữ duy nhất là UK English thôi, ko dùng bất cứ 1 ngôn ngữ nào khác cả. Ý bạn nói là ko để cái pm SMP chạy ở chế độ "End system application" à?