• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MicroPool v5.07 Việt hóa bởi hunterviet

hunterviet

Well-Known Member
MicroPool v5.07 ver mới nhất do mình vh và được mấy pro nhiệt tình chỉ bảo cách đóng gói file (kp_enter, thanhlongnd, MinhThang)
Đã có bản v5.02 vh by dangduc nhưng tại bản này các string khác nhiều và giao diện khác

Mã: 0000
Vì em yêu thích nhóm SymPViet quá nên mạn phép để tên nhóm sau đuôi file cài chứ chưa dám nén file và đặt pass theo chủ chương của nhóm:p
Đây là sp đầu tay của em mong mọi người hết sức ủng hộ để em lấy cảm hứng tiếp tục phát huy

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Cổ vũ nhiệt tình luôn, chưa test nhưng thất rất Prồ. Hy vọng sẽ có nhiều pm Vh của em trong bộ sưu tập của PV.

khoa123

Cổ vũ nhiệt tình luôn, chưa test nhưng thất rất Prồ. Hy vọng sẽ có nhiều pm Vh của em trong bộ sưu tập của PV.
Posted via Mobile Device game này là game rì anh nhỉ,lên mobi k thấy rì hít,fiền a chỉ em