• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MetMusic v1.32_S60V3_VI - Thưởng thức nhạc thật thoải mái

tuanloc1

MetMusic v1.32_S60V3_VI - Thưởng thức nhạc thật thoải mái

• MetMusic là một phần mềm nghe nhạc di động miễn phí-trong-một, nó cho phép nghe nhạc trên điện thoại, nhạc trực tuyến, tìm kiếm bài hát, bài hát tải về….
  • Hỗ trợ nhiều định dạng âm nhạc MP3, AAC, WMA, OGG… và cả định dạng nhạc nén thông minh FLAC cho chất lượng âm thanh hoàn hảo.
  • Đặc biệt , không như TTPod, tính năng “Ân thanh môi trường” của PM này hoạt động rất tốt, giúp cho việc nghe nhạc của bạn thêm phần thoải mái.
  • Giao diện đẹp, hoạt động đơn giản.
  • Hỗ trợ các yếu tố cá nhân hóa cho người nghe với một hệ thống phím tắt hết sức tiện lợi.
  • Tính năng đồng bộ danh sách bài hát với máy chủ cho phép bạn có thể thưởng thức âm nhạc mọi lúc mọi nơi (chỉ cần có GPRS hoặc WIFI).

* Xin lỗi các bạn nhé! Vì lý do kĩ thuật nên bản up trước không dùng được.
Vậy xin các bạn tải lại linK mới nhé!
Cài bản VI trước rồi tiếp tục cài Patch!!!

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

Máy ram cùi chớ động vào..... Ram trống 16mb mà còn bị đis đây nài...

w0nderb0y

Hu hu ... 1200vnđ của em... Xót wá... Để hum nào ra nét down vậy... Hjx hjx

Anhductran82

xin loi mjh oline bag mobile.ban cho hoi ban da cai chua nhi?mjh tai ve file moi up cua ban cug ko dc.mjh cai tren e63

cai vao an vao icon vao dc.nhug chag co gi.man hinh nen dien thoai thoi.b xem lai ho mjh.cam on

tuanloc1

xin loi mjh oline bag mobile.ban cho hoi ban da cai chua nhi?mjh tai ve file moi up cua ban cug ko dc.mjh cai tren e63

cai vao an vao icon vao dc.nhug chag co gi.man hinh nen dien thoai thoi.b xem lai ho mjh.cam on
Bạn cài patch chưa vậy?

Anhductran82

Mjh cai patch roi ban ah.file moi up cua ban do.co ca patch ma.cai file truoc sau do cai patch.cai tat ca rui ko dc.ban xem lai nhe?cam on.xem lai ho minh nhe.minh oline bang mobile thong cam nhe

Da co ai cai thanh cong chua nhi?

Xgamex

Chơi trên E63 mở lên được chứ kô bị đơ như cây cơ, tưởng nặng vào lâu nên em đợi khoảng vài 3 phút nhưng thật sự kô tài nào vào được giao diện của MetMusic a oi! Chung tình trạng với Anhductran82 mặc dù đã táng patch???

tuanloc1

Chơi trên E63 mở lên được chứ kô bị đơ như cây cơ, tưởng nặng vào lâu nên em đợi khoảng vài 3 phút nhưng thật sự kô tài nào vào được giao diện của MetMusic a oi! Chung tình trạng với Anhductran82 mặc dù đã táng patch???

Vậy chắc nó không hỗ trợ Ê63 rồi!!!

Anhductran82

Co ai cai thanh cong chua nhi?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Co ai cai thanh cong chua nhi?

Chỉnh sửa cuối:

baohue

Chạy rất tốt trên N96, N95. Tôi thích nhất là nó tìm Lyrics nhạc Hoa và Anh rất tốt. âm Thanh không thua TTPod và "Tính năng đồng bộ danh sách bài hát với máy chủ cho phép bạn có thể thưởng thức âm nhạc mọi lúc mọi nơi (chỉ cần có GPRS hoặc WIFI)."
Rất cám ơn Tuanloc1 nha.