• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin nâng cấp)

Caominh171

Mega Super Python 1.46 for S60v3 FP1, FP2

Gói Python + Plugin siêu nâng cấp. Bản repack từ Super Python 1.46

Trích dẫn từ bạn Vothien12345:

Bộ thư viện dùng chạy các ứng dụng Python cài trên ổ C (không có Icon) Dung lượng 2,79MB sau khi cài

Hỗ trợ tốt nhất cho FP1 và FP2, các dòng khác chưa có máy Test

Với bộ thư viện này thì các ứng dụng Python có thể lựa chọn cài thoải mái trên E: hoặc C: mà ứng dụng vẫn chạy mượt (trừ một số pm bắt buộc cài vào C mới chạy như xyzMusic) \-/

Trước khi cài yêu cầu gỡ bỏ tất cả bản cũ để tránh tình trạng lỗi cập nhật
:ar!

[video=youtube;OokxbE8_OqE]http://www.youtube.com/watch?v=OokxbE8_OqE[/video]

Với bộ Python này, bạn sẽ không cần cài thêm PIP v1.60, Standard C++ để có thể chạySuperPackSis.

***Các ứng dụng Python chạy tốt mà hok cần cài gì thêm: Siêu dịch, MobiHex, WinFile, SuperPackSsis, xyzMusic, pyUninstaller, SmilePDAViet,...

P/S: Khi nào có bộ mới thì các bạn cứ vào Quản lý ứng dụng (App mrg.) gỡ cái Mega Super Python ra là nó sẽ bỏ sạch sẽ (trừ những cái bạn thêm vào bằng tay thôi)

Download:

Multi Links

Mã:
[URL="http://www.mirrorcreator.com/files/L6RMCDR6/Super_Python_1.46_with_PIP___Standard_C___1.60_-_SymPViet.rar_links"]http://www.mirrorcreator.com/files/L6RMCDR6/Super_Python_1.46_with_PIP___Standard_C___1.60_-_SymPViet.rar_links[/URL]

Thanks to Vothien12345

z01222282682

1 file cho tất cả hả anh Caominh171,trong này có sẵng cái megaPyModulePack không vậy a?

kissxongchet

Bác Cao Minh dùng máy gì thế ạ? E dùng N95 8G mà sao cài cái Winfile vào nó hiện ko toàn màn hình :( E cài đi cài lại bao nhiêu lần mà vẫn ko đc ( xin lỗi vì E hỏi ngoài chủ đề)

Caominh171

Bác Cao Minh dùng máy gì thế ạ? E dùng N95 8G mà sao cài cái Winfile vào nó hiện ko toàn màn hình :( E cài đi cài lại bao nhiêu lần mà vẫn ko đc ( xin lỗi vì E hỏi ngoài chủ đề)

Mình dùng N82 bạn àh. Cài & dùng OK bản Winfile fixed của Thiện

Chienkon88

sao cài vào nó báo chứng chỉ lỗi.sign xong nó cũng báo như vậy.a giúp e

bạn đã hack phone chưa ,

máy chưa hack thì nhiều ứng dụng có sign vẫn không cài được đâu bạn à !

ttpod là một ví dụ điển hình ;;)

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
con E72 của anh cũng hack phone rùi, nhưng cài vào nó báo tập tin bị lỗi. Em xem giùm nhé minh ơi!

Auto

Down lại file đi pro

Caominh171

con E72 của anh cũng hack phone rùi, nhưng cài vào nó báo tập tin bị lỗi. Em xem giùm nhé minh ơi!

Chắc trong wá trình tải về bị lỗi đó anh. Anh thử tải lại xem sao. Nhìu link lắm :D

Và đừng dùng Xplore giải nén nhé, lỗi đó :p

lenguyen99

Chu thot thi bao bo nay cai tren C ma e cai toan thay thag nay o E la sao nhi.chi co may thang PIP,Standart la cho chon cai tren C hay E thoi.con supper python 1.46 e vao AppMamager thay no o tren E ma.e post bang dt nen k co dau

w2k

Chu thot thi bao bo nay cai tren C ma e cai toan thay thag nay o E la sao nhi.chi co may thang PIP,Standart la cho chon cai tren C hay E thoi.con supper python 1.46 e vao AppMamager thay no o tren E ma.e post bang dt nen k co dau

chạy thẳng vào ổ E càng tốt chứ bạn. miễn sao chạy được hết các ứng dụng của Python là OK rùi

Chienkon88

chạy thẳng vào E thì còn gì bằng hả bạn .

đỡ tốn bộ nhớ máy là okie rùi ! hihi

chúc vui !

Chienkon88

Đây là câu trả lời cho bạn

Thực sự khi cài Super Python chỉ mất 35kb (25 files) vào ổ E thôi nhé, còn lại 2.73MB nằm gọn trên C

. . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

bác " võ tấn thiện " :p nhiệt tình , chu đáo với anh em quá . =D>

có khẩu đại bác Mega Super Python này của pác thì mục tiêu nào thuộc thành phần python đều bị headshot luôn à ! :))

Chỉnh sửa cuối:

hieucia

anh ơi.em cài được rùi .nhưng dow mấy úng dụng pytong zo mà nó báo lỗi kô cài đc .anh cho em mấy cái ứng dụng python cài thử đc kô??

hakudo2408

gỡ bỏ phiên bản cũ các pmềm đó ra (nếu có) or vào c,e:\sys xóa hết file txt đi. Còn về ứng dụng python thì bạn qua box python down thử symclean của anh kp về xem, mình và ae test good lắm mà vả lại phần mềm của pác Thiện có mấy khi lỗi đâu ^^