• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Medieval Combat - game hay đây

khoa123

game này đánh nhau cũng đc mới post lần thứ 2,lần thứ 1 thất bại còn ở dưới là hình nhá,hên quá post đc ùi,mọi ng thanks minh để minh post típ nha,thấy mấy box kia có game hay quá mà uiq mình hẻm cóa game này nên post

shadow141206

Game dạng sis hay jar vậy bạn !!!! P1i hình như đang kỵ với Java 8-|

P/S: Game mà mình mong chờ nhất là Crash Bandicoot Nitro Kart 3D của S60 tới giờ vẫn chưa có ai port wa UIQ nữa :(:)(:)((

khoa123

P/S: Game mà mình mong chờ nhất là Crash Bandicoot Nitro Kart 3D của S60 tới giờ vẫn chưa có ai port wa UIQ nữa :(:)(:)((

game này là java,đồ họa đẹp,mình đang xài p990i thấy hay nên mình post,mình hok bít p1i xài đc hem nữa

NokuaN70

Well-Known Member

P1 chơi tốt nha bạn, P1 cũng kg kị Java như bạn nói luôn :D cái này mình chơi lâu lắm rồi, game đối kháng chơi cũng tạm dc, tuy nhiên đừng ham hố quá toi bàn phím thì khổ đấy. :D

Posted via Mobile Device

shadow141206

P1 chơi tốt nha bạn, P1 cũng kg kị Java như bạn nói luôn :D cái này mình chơi lâu lắm rồi, game đối kháng chơi cũng tạm dc, tuy nhiên đừng ham hố quá toi bàn phím thì khổ đấy. :D

Posted via Mobile Device

Ẹc ... Tại em thấy mấy games Java cài vào máy chạy chậm ỳ ạch (ví dụ như game Tiến lên :p, game này chơi có lúc bị đờ ra vài chục giây -- tết tới nơi rồi, phải tranh thủ tập luyện). Ngoài ra, các phần mềm Java thì vẫn chạy tốt (Opera, mOrange v.v...). Mặc dù cái game tiến lên nhẹ hơn cái mOrange :(

nangsamac02

cái này đúng lắm nì, cái tiến lên chơi cà giựt khó chịu lắm, với lại ko hiểu sao hôm trước mình cài KUNG FU PANDA chơi ngọt lém, giờ nó cà giựt lun rồi, chơi ko được, thử tắt hết chương trình để mình nó chạy thôi nhưng cũng ko được, chắc phải giã từ KUNGFU PANDA quá :((

khoa123

cái này đúng lắm nì, cái tiến lên chơi cà giựt khó chịu lắm, với lại ko hiểu sao hôm trước mình cài KUNG FU PANDA chơi ngọt lém, giờ nó cà giựt lun rồi, chơi ko được, thử tắt hết chương trình để mình nó chạy thôi nhưng cũng ko được, chắc phải giã từ KUNGFU PANDA quá :((

chắc máy bạn có......vấn đề:D