• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mCoolPhone v1.4.0 - Update!

hailua_8

Super V.I.P
Một ứng dụng quen thuộc dành cho ip với phiên bản mới....

Tải mCoolPhone v1.4.0 bên dưới:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?3jmlzjtteam[/DOWNLOAD]

Hướng dẩn cài đặt:
1. SSH vào iPhone theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
2. Nhúng các file .deb theo thứ tự vào theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
3. Respring iPhone cũa bạn.
4. Cho chạy pm và đăng nhập 8 số bất kỳ.

Chúc bạn thành công!

To Mod's: Lúa đã tìm xem có trùng lắp chủ đề hay không nhưng không thấy, nếu đã có chủ đề thì các Mod's vui lòng di chuyển về đúng nới qui định nhé. Cám ơn rất nhiều!

permanent

Uả ! bản 1.4.0 này có lâu rồi mà!Mình đã và đang xài mấy tháng nay rồi!

hailua_8

Super V.I.P
Uả ! bản 1.4.0 này có lâu rồi mà!Mình đã và đang xài mấy tháng nay rồi!

Chào bạn! Đây là bản .deb đã thuốc - nó khác với các bản .ipa mà bạn đã dùng mấy tháng rồi - nếu bạn biết được làm thế nào để thuốc thành một bản .deb như thế này thì lúa nghỉ là bạn sẻ không post bài mình lên như thế... Vài dòng với bạn. Thân!

nminhthiep

Hướng dẩn cài đặt:
2. Nhúng các file .deb theo thứ tự vào theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
uyển về đúng nới qui định nhé. Cám ơn rất nhiều![/COLOR][/QUOTE]

Tại sao mình vào nhưng không có đường dẫn như thế nhỉ. Cụ thể là chỉ có var/root/media. thôi, hay là mình phải tự tạo nhỉ:-?
Mình tìm được rồi.

Chỉnh sửa cuối:

haolahaola

bạn có thể chỉ cho mình các file.deb lần lượt ở đâu ko mình down file về chỉ có 1 thôi

tinh_la_gi

Administrator
Thì 1 chương trình thì chỉ 1 file deb thôi chứ ! Bạn từ file dính kèm hay trên source PV ?!

haolahaola

Hướng dẩn cài đặt:

Chúc bạn thành công!

To Mod's: Lúa đã tìm xem có trùng lắp chủ đề hay không nhưng không thấy, nếu đã có chủ đề thì các Mod's vui lòng di chuyển về đúng nới qui định nhé. Cám ơn rất nhiều!

Hướng dẩn cài đặt:
uyển về đúng nới qui định nhé. Cám ơn rất nhiều![/COLOR]

Tại sao mình vào nhưng không có đường dẫn như thế nhỉ. Cụ thể là chỉ có var/root/media. thôi, hay là mình phải tự tạo nhỉ:-?
Mình tìm được rồi.[/QUOTE]
bạn cho mình hỏi bạn tìm ra đường dẫn bằng cách nào vậy mình cũng bị như bạn chỉ thấy có var/root/Media là hết ,bạn chỉ mình với cám ơn

tinh_la_gi

Administrator
Cách 1:
Tự tạo thêm thư mục
Chép file deb vào
Khởi đông lại máy

Cách 2:
Chép bất kỳ đâu củng được xong bật Terminal lên với WinSCP thì nhấtn Ctrl + T
Gỏ lênh : dpkg -i xxx (tên của file deb)

Zenki

Super V.I.P
bạn cho mình hỏi bạn tìm ra đường dẫn bằng cách nào vậy mình cũng bị như bạn chỉ thấy có var/root/Media là hết ,bạn chỉ mình với cám ơn
Đã có cách hướng dẫn rất chi tiết kèm hình ảnh cách cài file .deb rồi nhé. Các bạn chịu khó tìm kiếm.

blackcatdn

Còn đây là cách xoá icon mcoolphone
System/Library/CoreServices/SpringBoard.app/Default_mCoolPhone.png
Còn muốn chỉnh sửa thì vào file này
Xem hình
l-DMgD-T4T_NkRF2GarBDlQuNuRD0hC9

haolahaola

Hướng dẩn cài đặt:

Chúc bạn thành công!

Nếu như có thể cám ơn thêm nhiều lần nữa mình sẽ cám ơn bạn cả chục lần mình đang rất cần cái này bạn post bài lên đúng lúc quá cám ơn bạn rất nhiều . bạn thật nhiệt tình =D>