• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy tính đa chức năng rất tốt cho học sinh!

Máy tính đa chức năng rất tốt cho học sinh!

Phải nói đây là một loại máy tính đa chức năng hỗ trợ cực kì tốt cho học sinh nhìn hình thì bạn sẽ biết chức năng của nó thôi không phải nói nhiều. có thể nói chức năng hay nhất của ứng dụng này đó là vẽ đồ thị lượng giác rất là hay.

Solution 2.0 F.U.L.L
link load

nguồn 24h​

haingoai1004

Rất hay tốt cho con cái sau này, test thử xem sao? Mình cài trên e72 nhưng sao vẫn tiếng anh chưa được việt hóa. Giúp mình với nhé. Cảm ơn trước.

dongsongvang

Bác này Việt hoá kiêur gì mà cài vào Tiếng anh vẫn là tiếng anh. Tính dơn về cho đứa cháu sử dụng mà không có tiếng việt nó không biết dùng. Bạn chỉnh lại đi nha

cofer

Bác này Việt hoá kiêur gì mà cài vào Tiếng anh vẫn là tiếng anh. Tính dơn về cho đứa cháu sử dụng mà không có tiếng việt nó không biết dùng. Bạn chỉnh lại đi nha
Học sinh bây giờ mới có lớp 4 mà nói chuyện tiếng anh với người bản địa rồi, không lẽ như bạn có vài chữ không làm tính được sao? Chú ý khi cài.

mafiavn

trong hình chủ top lấy đâu ra bản tiếng việt thế nhi? chủ top có up lộn cho ace ko thế?