• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M.U.M.U Judgement day S60v5

ducbang1907

Một game vui nhộn dành cho S60v5. Các bạn đã có thể down trực tiếp từ Ovi về máy điện thoại của mình

Nguồn: symbiantalk.net

Một vài lời giới thiệu bằng tiếng Anh:

The Large Hadron Collider crash has burnt our world down in a doomsday fire and the new era has begun. Civilizations have fallen, cities lie in ruins, people transforms into animals and animals becomes humans. M.U.M.U. Judgement day is a story of a man who tries to escape the mortal trap set by semi-intelligent mutant dogs headed by his ex-beloved pet that turned into a cunning monster. Caught unaware in his boat in the middle of a river by a huge pack of blood-thirsty creatures he has no weapon to defend himself and almost no chance to survive. The only thing he can do is to smash the heads of monsters with his oar for as long as possible.

M.U.M.U. Judgement day also give your an opportunity to test yourself on the other side of this conflict. As a leader of mutant pack you fight against men and show who the real masters of this new world are.
Dedicated to I. S. Turgenev.

Features:

*4 game modes;
*Play as a man or a mutant;
*Plenty of pick-ups and bonus items;
*Abstract black-humor;
*Hand-sketched cartoon storyline;
*World wide on-line score table.

Trò này cũng giống kiểu đập chuột trong lỗ chòi cái đầu lên ở trong các game center đó các bạn. Thỉnh thoảng nó hiện chứ headshot ảo lắm =))

Link download:http://www.mediafire.com/?ywjycimm222

Chúc các bạn 1 ngày vui vẻ :)

P/s: hiện tại mình còn vài game khá hay,nhưng chưa up đc vì topic game s60v5 mình "nổ" hơi nhiều,sợ các mod sờ gáy =)),thứ 2 là vì mấy topic của mình ko đc các bạn ủng hộ lắm,mong các bạn ủng hộ mình bằng cách nhấn thanks chứ đừng thanks kiểu comment mà bị coi là spam. Cảm ơn các bạn!

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

Bonus thêm cho các bạn 1 trò đập chuột nữa,rất thú vị.
Nhiệm vụ của bạn là đập những chú chuột chũi đang liên tục thập thò cái đầu của mình :))

Link download:http://www.mediafire.com/?tzztqnmjft0

joeD

mấy trò này lâu rồi mà bạn trên trang web javagamesunlimited.blogspot.com này có lâu rồi hình như là tháng 3 hay tháng 4 j đó bạn coi lại dùm

llTuyetTinhCocll

Giống trò trong siêu thị nà.....giải tỏa bực tức là số 1....nhưng để an toàn cho dt các bạn thì nên chơi lúc tinh thân thoải mái ,vui vẻ chút....ko thì cái màn hình nó mau bệnh lắm..