• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Love Timer v1.0.2 S60 J2ME EN

MinhThang

Manager
Thiết bị bấm giờ tình yêu.

Phần mềm này giúp các bạn trẻ đang yêu, có thể nhớ và biết tình yêu của mình với cô ấy, anh ấy là thời gian bao nhiêu? đơn vị tính nhỏ nhất là giây nữa đấy. Thật chu đáo!
Sau khi cài đặt các bạn sẽ thiết lập thông tin cần thiết và tận hưởng.
Không có máy để test anh em test và tự khám phá những điều kỳ thú trong đó nhé!
File Java hỗ trợ hầu hết các máy.

hihoha

Well-Known Member
Thiết bị bấm giờ tình yêu.

Phần mềm này giúp các bạn trẻ đang yêu, có thể nhớ và biết tình yêu của mình với cô ấy, anh ấy là thời gian bao nhiêu? đơn vị tính nhỏ nhất là giây nữa đấy. Thật chu đáo!
Sau khi cài đặt các bạn sẽ thiết lập thông tin cần thiết và tận hưởng.
Không có máy để test anh em test và tự khám phá những điều kỳ thú trong đó nhé!
File Java hỗ trợ hầu hết các máy.

Một ứng dụng chứa nhiều ẩn ý>:)

punchan

hay wé nhỉ yêu nhau mà cũng pít đc bao lâu.test thử cái hi vọng là không bị ng iu cho out lunb-)

MinhThang

Manager
hay wé nhỉ yêu nhau mà cũng pít đc bao lâu.test thử cái hi vọng là không bị ng iu cho out lunb-)

Nó chỉ đếm thời gian bạn yêu, chứ không phải biết trước thời gian bạn sẽ yêu được bao lâu.:D

lecong1978

Nó chỉ đếm thời gian bạn yêu, chứ không phải biết trước thời gian bạn sẽ yêu được bao lâu.:D
Ay da lâu lâu MinhThang kiếm dc đâu ra mấy pm ngộ quá ta. làm sao biết dc lúc nào ta sửa soạn dc yêu ta ? kg biết tới lúc đó mừng quá còn thời gian nhớ sử dụng pm này kg nữa!

n2ln2l

Ay da lâu lâu MinhThang kiếm dc đâu ra mấy pm ngộ quá ta. làm sao biết dc lúc nào ta sửa soạn dc yêu ta ? kg biết tới lúc đó mừng quá còn thời gian nhớ sử dụng pm này kg nữa!

Công nhận bro nói đúng. Giờ thì chẳng biết mình yêu bao gời nữa. Nhwng bỏ lên màn hình chờ cho người iu thấy chắc cảm động lắm lắm. Chỉ tội hao pin thui=)). Thank bác MT:D

daocbn2

dùng pm này thế nào , điền tên vao` sao vẫn thấy thông số ngày tháng năm như cũ