• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi phần volume trong giao diện TV

at007

Tình hình là bữa trước em đã cài thành công giao diện TV và fix luôn phần volume,dưới sự hướng dẫn của bác Tài,do làm phần mod full sound bị trục trặc nên em up FW lại,bây giờ cài giao diện TV ok,nhưng phần lỗi Volume thì ko sao khắc phục được,đã chép 2 file.R10 của p1i vào cũng không ăn thua:((...hix...hix...ko biết bị gì nữa.có ai bị như em không,giúp em với...thank:)

Chỉnh sửa cuối:

smiler

Well-Known Member
Tình hình là bữa trước em đã cài thành công giao diện TV và fix luôn phần volume,dưới sự hướng dẫn của bác Tài,do làm phần mod full sound bị trục trặc nên em up FW lại,bây giờ cài giao diện TV ok,nhưng phần lỗi Volume thì ko sao khắc phục được,đã chép 2 file.R10 của p1i vào cũng không ăn thua:((...hix...hix...ko biết bị gì nữa.có ai bị như em không,giúp em với...thank:)

Sao lại chép của P1i. Lỗi là chắc chắn rùi.
Bạn cài bản beta2 là hết lỗi.
Nếu vẫn bị thì mai mình Up file của mình cho. Đã fix tất cả các lôĩ.

at007

Sao lại chép của P1i. Lỗi là chắc chắn rùi.
Bạn cài bản beta2 là hết lỗi.
Nếu vẫn bị thì mai mình Up file của mình cho. Đã fix tất cả các lôĩ.

thank bạn nhé,bạn cho mình file đó đi;;)