• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi khó hiểu của " Update Service SE" T_T

at007

Tình hình là em muốn up lại FW cho máy chạy trơn tru.Nhưng không thể nào thực hiện được??,mấy lần trước up ok hết,nhưng lần này bị cái lỗi "quái đảng" này:-/,làm cách nào cũng không được,remove bằng chương trình chuyên dụng hết rồi cài lại nhưng vẫn pó hand luôn X-(mong các bác giúp cho=D>
em đã cài đầy đủ đồ nghề rồi..nói chung là phiên bản mới nhất hiện nay
+Adobe Flash 9.0
+PC Suite 1.5

lth1986

Bác đã cài adobe flash cho cái IE chưa? Phải đúng IE mới được, cài cho trình duyệt khác là không được đâu.

at007

Bác đã cài adobe flash cho cái IE chưa? Phải đúng IE mới được, cài cho trình duyệt khác là không được đâu.

thank bạn,mình có vào trang SE VN để đọc vụ cập nhật phần mềm nên biết là cài trên IE.mình đã cài adobe Flash9.0 trên IE tại adobe.com và được báo là cài thành công.mình vào lại USSE vẫn báo lỗi trên mới chết chứ.chả hiểu bị lỗi gìT_T8-|

at007

để mình thử xem sao,bạn nào có bản Adobe Flash V8 thì cho mình nhé

at007

ặc...up như thế nào mà không cần pc bạn??đừng nói là up bằng Wifi hay GPRS nha^^

lth1986

Hic, tình trạng của bác khó nhỉ :-?
Hồi trước em hay bị lỗi cái PC suit không dùng được, cung chả hiểu tại sao. Em restore hoặc cài lại win và cài lại PC suit thì ok. Nếu bác không ngại thì thử cài lại win xem ;;)
Chúc bác sớm giải quyết được nó :)

at007

Hic, tình trạng của bác khó nhỉ :-?
Hồi trước em hay bị lỗi cái PC suit không dùng được, cung chả hiểu tại sao. Em restore hoặc cài lại win và cài lại PC suit thì ok. Nếu bác không ngại thì thử cài lại win xem ;;)
Chúc bác sớm giải quyết được nó :)

Đúng "thất sách" mới cài lại Win phải không bạn,mình cũng nghỉ thế,nhưng vẫn còn một phương án,là chia thêm ổ để cài XP(mình xài Vista) nhưng cuối cùng đã khắc phục được,do xung đột chương trình,mò mãi mới biết được,thằng Adobe Flash xung đột với giao diện Areo của VISTA.thank mọi người đã quan tâm^^