• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LockScreen v0.10.67Beta - Giao diện khóa phím mới, nhỏ mà PRO![Cập nhật]

Caominh171

Lock Screen v0.10.67Beta S60v3 S60v5 Modded
[Cập nhật]

Giao diện khóa phím mới, nhỏ mà PRO!!

Đây là pm hỗ trợ chức năng khóa phím trên thiết bị Symbian S60. Các bạn tham khảo thêm bài NÀY để thay ảnh nền khóa phím nhé!

Xem video sẽ rõ hiệu ứng này, khi dùng sẽ thấy nó mượt hơn trong video nha các bạn :D

[video=youtube;Kt2wW9tNfQ8]http://www.youtube.com/watch?v=Kt2wW9tNfQ8[/video]

Cập nhật:

*Đã có tùy chỉnh Cài đặt khi ứng dụng đã bật.
*Sẽ hoàn thiện hơn trong tương lai gần :).

View attachment 173034
attachment.php
attachment.php

pekuon

Hồi trước mình dùng V5 thì hay dùng mấy soft khóa phím. Giờ chuyển sang V3 toàn xài mặc định thôi.

onlylove80

Giao diện khóa và mở trượt rất mượt! Giá mà Minh tạo thêm mấy cái skin Vista nữa thì rất tuyệt...
Ah Lâu lắm rồi mới thấy Trưởng nhóm SymPViet Việt hóa vậy?

Caominh171

Giao diện khóa và mở trượt rất mượt! Giá mà Minh tạo thêm mấy cái skin Vista nữa thì rất tuyệt...
Ah Lâu lắm rồi mới thấy Trưởng nhóm SymPViet Việt hóa vậy?
Chài, có phải Trưởng Nhóm j đâu anh :D

Với lại mấy bữa có pm nào đều có anh em làm mừ, em cổ vũ được gùi :p

Còn mấy cái skin thì hơi khó chịu anh àh. Tại đến phiên bản này mà pm còn chưa fix chỗ cho hình nền khóa phím full màn hình nữa, lúc nào cũng chừa 1 vạch nền theme chứa chữ Unlock hết áh. Hình ở trên em dùng theme đen, nó hợp với hình nền đen nên hok thấy ấy chứ @@

cho em hỏi là làm sao viết đc chữ như vậy khi khóa phím vậy

theo mình nghĩ là chỉnh sửa file ngôn ngữ của phần mềm thôi

Dùng kèm SmartSettings đó các bạn!

onlylove80

cho em hỏi là làm sao viết đc chữ như vậy khi khóa phím vậy

Bạn dùng kèm cả Smartsetting nữa nhé.
Bạn vào phần "Mở khóa" của smartseting chọn "Thông điệp mở khóa" rồi viết gì thì viết..hihi..
Của mình nè...

có ai bị luác khóa phím nó không hiện cái màn hình đồng hồ mà hiện cái menu cài đặt của pm như e ( n78) hok?

Taybac

Well-Known Member
có ai bị luác khóa phím nó không hiện cái màn hình đồng hồ mà hiện cái menu cài đặt của pm như e ( n78) hok?

Mình cũng bị vậy , Chỉ thấy hiện cái : Enable screen saver: On ( Off)

Caominh171

ý của e là làm sao thay đc hình nền khóa fím mà a.
Mình có dẫn link sang bài viết để edit hình nền rồi mà bạn :-?
Đây là pm hỗ trợ chức năng khóa phím trên thiết bị Symbian S60. Các bạn tham khảo thêm bài NÀY để thay ảnh nền khóa phím nhé!

Mình cũng bị vậy , Chỉ thấy hiện cái : Enable screen saver: On ( Off)
Cái này mình cũng hok rõ nữa. Bạn thử hỏi bạn datvietdatviet thử xem, bạn ý cũng dùng N78 đó

onelove27

Bạn dùng kèm cả Smartsetting nữa nhé.
Bạn vào phần "Mở khóa" của smartseting chọn "Thông điệp mở khóa" rồi viết gì thì viết..hihi..
Của mình nè...

em dùng bản tiếng anh.tìm mãi ko thấy mục đó đâu o smartseting anh có thể hướng dẫn kĩ ko ah.thansk anh nhiều

datvietdatviet

Mình cài có lúc lên hình như của a minh nhưng có lúc thì lên thế này
chẳng nhẽ quay về bản cũ :((

Chienkon88

em dùng bản tiếng anh.tìm mãi ko thấy mục đó đâu o smartseting anh có thể hướng dẫn kĩ ko ah.thansk anh nhiều

Cưng vào smartsetting => mở khóa => thông điệp mở khóa => cài đặt riêng ( thích viết gì thì viết nhé @ :D ) =))

Good Luck !

z01222282682

N86 cũng chưa chịu hợp tác với pm này :( nó kô chịu tắt đèn màng hình khi khóa phím,:(