• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lock Screen v0.9.55 Beta Repack_Giao diện khóa phím mới!! [Cập nhật]

Caominh171

Lock Screen v0.9.55 Beta S60v3 S60v5 Repack
[Cập nhật]

Giao diện khóa phím mới, nhỏ mà PRO!!

Đây là pm hỗ trợ chức năng khóa phím trên thiết bị Symbian S60.

Chức năng chính:

* Tự khởi động cùng máy

* Hiển thị ngày tháng, thời gian

* Hiển thị dung lượng pin

* Hiển thị cuộc gọi nhỡ

* Hiển thị tin nhắn & email chưa đọc

* Hiển thị trạng thái Bluetooth & WLan

* Hiển thị trạng thái GPS (chỉ làm việc trên dòng S60 3.2 & 5.0)

* Chức năng tương lai: Hiển thị mục lịch; Tắt màn hình trống trên dòng cảm ứng; Trạng thái Nghe nhạc.

Cập nhật:

* Thêm hình nền

* Thay icon pin (rất đẹp)

Lưu ý:

Khi cài xong, nhấn vào icon chỉ thấy NHÁY 1 cái.

Các bạn đừng lo, cứ thử khóa phím thì sẽ thấy KẾT QUẢ :D

P/S: Sẽ nghiên cứu cách đổi icon pin & hình nền :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?wdmoz5mgdxb[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

hugdajkaz

Bác ơi giúp e up lên host # hay trực tiếp lên dd dc k? E dùg dt ko down dc, thks...

ngocson04071990

Vẩn k khít màn hình a ơi :| E test trên N82 k khít màn hình chỉ đc cái giao diện đẹp hơn tý

Caominh171

Vẩn k khít màn hình a ơi :| E test trên N82 k khít màn hình chỉ đc cái giao diện đẹp hơn tý

Um đúng là ko che theme (tại theme mình dùng nó màu đen, trùng lun màu cái đó nên hok thấy). Sr bạn nha.

Mình sẽ edit lại thông tin trên.

giangvungtau

ngộ quá,lúc đầu e cài cái phần mềm tiết kiệm pin vào và cài chế độ tiết kiệm pin ở mức 4.và đã xóa phần mềm đó đi rùi,giờ cài cái này vào tự nhiên pin còn 4 cục thế là nó tự làm giảm sáng đèn của điện thoại lại,vào phần chỉnh ánh sáng cũng ko cho.buộc phải xóa thằng này đi thì máy trở lại bình thường.giờ phải làm sao để ko bị nữa nhỉ???

khanhdbp

Nhầm ak bạn ? Pm này. Mình thấy ảnh hưởng j đến lưu lượng pin đâu ?
Bản này,fông nhìn đẹp hơn. Bớt nhàm hơn. Thank !

giangvungtau

Nhầm ak bạn ? Pm này. Mình thấy ảnh hưởng j đến lưu lượng pin đâu ?
Bản này,fông nhìn đẹp hơn. Bớt nhàm hơn. Thank !

nếu bạn ko tin bạn có thể thử cài cái PM tiết kiệm pin xem sẽ biết ngay.2 thằng này kết hợp với nhau thành 1 được đấy

Caominh171

uhm` bạn edit lại mau mau cho anh em với
Ko phải, ý mình là edit thông tin lại cho chính xác thôi chứ lỗi này chắc phải đợi tác giả fix lại ở các bản cập nhật sau này
Đã fix được lỗi không hiện tiếng việt chưa bác Caominh ơi ?

Chưa bạn àh, chắc tác giả hok bik là dùng trên máy hiển thị TV bị lỗi đó chứ, ngôn ngữ tiếng Anh dùng rất OK & đẹp

khanhdbp

Bác chưa xài, sao biết tuột pin ? Bt thôi mà bác. Hết thời gian nghỷ. Là tắt đèn màn hình. Tiết kiệm ngay. Cần thì bác xài 0.9.54 ý. Hết thời gjan, nó quay về màn hình nghỉ mặc định luôn.

s12345

N73 chay ok mà bạn ! bạn nhớ pấm vào icon 1 lần nha rồi khóa phím ! ok
còn muốn khóa phím có Pass thì dùng smartsettings chứ cái này có tùy chọn đâu mà đặt pass đc !