• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Poker Deluxe 5M by Zynga - Đã Có Trên iPhone & iPod!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hailua_8

Super V.I.P
Một trong những game đánh bài rất thông dụng trên Facebook và MySpace vừa phát hành bởi nhà Zynga với giá bán là $149.99 usd... Hãy thử tài với 5 Million chips có sẵn bạn nhé!!! Play LIVE with real people over your 3G network or Wifi!!!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?cwjmjymjghm[/DOWNLOAD]

Zenki

Super V.I.P
Link down có vấn đề rồi, chủ topic kiểm tra lại dùm ...Ca'm ơn
Link vẫn Ok. Chỉ là Server của Mediafire đang có vấn đề thôi :D Chờ 1 lúc vào Down lại là được.

qklenp

Mình nghĩ server vẫn online..vì down những link khác với Mediafire đều tốt...nhưng với link trên có vấn đề.. chủ topic kiểm tra hay cho mình xin link down khác ...cám ơn nhiều

hailua_8

Super V.I.P
Mình nghĩ server vẫn online..vì down những link khác với Mediafire đều tốt...nhưng với link trên có vấn đề.. chủ topic kiểm tra hay cho mình xin link down khác ...cám ơn nhiều

Chào em! Link vẫn còn tốt, server có vấn đề thôi... Em kiểm tra lại xem sao nhé! Thân!

aktkce

có vấn đề là vừa vào tới nó có để start at 5000k , nhưng mà vào trong thì ko thấy money đâu cả? Vậy phải làm sao?

quoctuan911

Mình cũng vừa down về nhưng mà tiền thì vẫn thế có cái Icon dẹp hơn thôi. làm thế nào để lấy tiền nhi? mong các bác nào pro giải quyết vấn đề trên.

lecuongpht

Liên quan đến faceBook mình xin hỏi luôn là có game BurnBuddy của FaceBook cho IP chưa vậy bro?Lên FaceBook chỉ muốn vào chơi game đấy mà h kô vào đc FB nữa nên chán

hailua_8

Super V.I.P
We're sorry, "Live Poker Deluxe 5M by Zynga" has been removed from the App Store.
Game đã tháo bỏ khỏi App Store. Topic sẻ đóng tại đây cho tới khi có thông tin mới nhất!

Status
Không mở trả lời sau này.