• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox v2.50_PM nghe nhạc quen thuộc!! [Cập nhật]

Caominh171

LCGJukebox v2.50 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Repacked
[Cập nhật]

PM nghe nhạc wá quen thuộc của Hãng Lonely Cat Games

Cập nhật: Bộ giải mã định dạng FLAC

Lưu ý:

- Khuyên dùng bản 2 icon cho ổn định. (đánh dấu chọn 2 icons version khi cài)

- Chỉ cần cài là có Tiếng Việt àh :D

nguyenson_44

Bản này có gì mới không chủ Topic? Giới thiệu cho ae biết thêm? :D:D

"Cập nhật: Bộ giải mã định dạng FLAC": nghĩa là gì mình chưa hiểu lắm.

hth2813

nghĩa là chạy được nhạc đuôi flac đấy bạn

w2k

mình cài vào gần xong thì nó báo ko thể cài đặt (đã gỡ bản cũ mới cài bản mới).dùng bản 2.45 vẫn Ok. Pó tay ko hỉu bị sao nữa.

Posted via Mobile Device

Caominh171

mình cài vào gần xong thì nó báo ko thể cài đặt (đã gỡ bản cũ mới cài bản mới).dùng bản 2.45 vẫn Ok. Pó tay ko hỉu bị sao nữa.

Posted via Mobile Device

Nên cho Rompatcher apply Open4all để truy cập hệ thống rồi hãy cài, mình nghĩ nó sẽ hok báo nữa đâu

w2k

Nên cho Rompatcher apply Open4all để truy cập hệ thống rồi hãy cài, mình nghĩ nó sẽ hok báo nữa đâu

Mấy cái đó thì lúc nào cũng apply trên máy mình rồi. Thấy báo ko cài đc khi đi gần hết. Thế mới đau chứ. Dùng lại 2.45. À mà sao bản update mà ko thấy jới thiệu tính năng mới nhỉ.

Posted via Mobile Device

BinhDa

Làm gì có file nhạc nào có đuôi Flac ha bạn. Mặc định một tập tin bất kỳ chỉ có phần mở rộng là 03 (ba) ký tự thôi.:)):)):))

Bạn này không biết định dạng này rồi! Đây là chuẩn AUDIO chất lượng cao tuyệt đối đó BRO!

MinhThang

Manager
Bạn này không biết định dạng này rồi! Đây là chuẩn AUDIO chất lượng cao tuyệt đối đó BRO!

Đúng là có file nhạc này, hôm trước mình VH 1 phần mềm nó đọc được file Flac mà không có, anh em có úp lên cho mình 1 bài nhé! Cảm ơn nhiều.:)

levietcuong08

mấy bạn ui. sao mà bản 2.5 này máy mình mở lên chậm quá hà. đúng một lúc mới mở lên. từ 2.45 thì bị thế. lúc 2.43 thì vẫn bình thường mà. bùn quá.

GER2407

Các phiên bản trước thì khi khoá bàn phím thì các nút trên tai nghe N78 ko dùng đc, đến phiên bản 2.45 đã khắc phục được, giờ thì các nút trên tai nghe đã sử dụng được..hay quá.

avadakedavra799

Posted via Mobile Device mấy anh nào bị lỗi unable instarer thì cài cái pm insarler beên box py thon của anh minhthang nhé, e cũng bị mà, nhuưng giờ dc òi.

w2k

Posted via Mobile Device mấy anh nào bị lỗi unable instarer thì cài cái pm insarler beên box py thon của anh minhthang nhé, e cũng bị mà, nhuưng giờ dc òi.

có link thì chia sẻ luôn đi bạn. Mình tìm hoài ko thấy.

Posted via Mobile Device

diephonam

thèng 3250xp của em trước nay chỉ sài được duy nhất một bản 2.14, các phiên bản sau từ 2.15 tới 2.45 em cài hết nhưng chỉ nghe được một lúc là văng cù chìa ra ngoài ah, không hiểu lí do, các pác có kinh nghiêm chỉ em cái, sài bản cũ này riết chán quá.

phongtytt

e cài sao nó toàn báo lỗi cập nhật,trước đây e chưa cài LCG Juke box lần nào hết

w2k

Posted via Mobile Device ko hiểu sao mấy file nhạc mình đổi tên sang tiếg việt có dấu thì pác này lại ko hỉu đc nhỉ, trog khi TTpod vẫn hỉu. Có pác nào bít hok?

bitis06

Bạn vào C và E System xóa mấy cái file text nếu có và thử lại.

Mình dùng bản key xịn (nhưng Tiếng Việt)Update lên ko đc, cũng báo lỗi cập nhật!Mặc dù tại C và E/system ko có chú .text nào!:O