• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox v2.45 S60v3 S60v5 Repacked [VI by SymPViet]

Caominh171

LCGJukebox v2.45 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Signed.Repacked
[Cập nhật]

PM nghe nhạc wá quen thuộc của Hãng Lonely Cat Games

Lưu ý:

- Khuyên dùng bản 2 icon cho ổn định. (đánh dấu chọn 2 icons ver. khi cài)

- Chỉ cần cài là có Tiếng Việt àh :D

Chỉnh sửa cuối:
bac caominh oi chomhoi bac sao em cai ban jukebux 2.45vh cua bac vao may cua em no chi chay duoc mot nua roi thoa ra , may cua em la e63 bac giup emvoi , em cam on bac nhieu.

hnt20042000

xin lỗi bạn nhưng cho mình hỏi có thật bản này đã signed. theo mình nghĩ các ứng dụng việt hóa chưa ứng dụng nào được signed hoàn chỉnh cả

dangduc

Bản này đã sign bằng Open Sign của OPDA nên cài được đó bạn !

Nếu thoát ra thì chạy icon 2 là được mà

hnt20042000

ủa thằng opda nó có cho sign hả bạn. theo mình được biết thì những ứng dụng signed của nó là chỉ dành cho các thành viên đã đăng ký imei hay đã đăng ký lấy file cer thôi chứ chưa thấy open sign tất cả. hoặc mỗi khi nó ra ứng dụng nó sẽ sign nhưng chỉ các thành viên đã đăng ký thôi.bạn có thể chỉ cho mình chổ đó được không bữa sau mình sign luôn cho anh em:)

Caominh171

ủa thằng opda nó có cho sign hả bạn. theo mình được biết thì những ứng dụng signed của nó là chỉ dành cho các thành viên đã đăng ký imei hay đã đăng ký lấy file cer thôi chứ chưa thấy open sign tất cả. hoặc mỗi khi nó ra ứng dụng nó sẽ sign nhưng chỉ các thành viên đã đăng ký thôi.bạn có thể chỉ cho mình chổ đó được không bữa sau mình sign luôn cho anh em:)

Theo mình đoán thì nó Seft-Signed (nhớ man mán sign bằng cer public ý) thôi, chứ đa số pm crak thì sẽ ít cái nào sign lắm, unsign thì nhìu.

Với lại mấy bản VH build bằng SW thì nó sign bằng cer của nó lun, mình cũng hok rõ nữa. Giờ hack phone thì cài thoải mái nhất rồi còn gì :)

Các bạn dừng tranh luận vấn đề này tại đây nhé, tránh loãn topic!!

hth2813

cho hỏi làm thế nào để cái này đọc được định dạng wma thế, nó chỉ đọc được mp3 thôi :-<

hanhoai

sao cài cho N79 kg được vậy
Posted via Mobile Device
Thế máy của bạn khi cài thì nó báo ra sao?Mà điện thoại bạn đã hack phone chưa?nếu chưa hack thì nên hack ngay đi thì mới cài đc.

diephonam

pác ơi cài được vô được nhưng chỉ được hai phút là out ra ngoài, rùi sau đó vô không được nữa, hai thèng 3250xp và N91 đều chung một số phận, có cách giải quyết không pác

nguyenson_44

pác ơi cài được vô được nhưng chỉ được hai phút là out ra ngoài, rùi sau đó vô không được nữa, hai thèng 3250xp và N91 đều chung một số phận, có cách giải quyết không pác

Bạn nên cài bản 02 Icon thì sài vô tư.

nhipdieu2910

LCGJukebox v2.45 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Signed.Repacked
[Cập nhật]

PM nghe nhạc wá quen thuộc của Hãng Lonely Cat Games

Lưu ý:

- Khuyên dùng bản 2 icon cho ổn định. (đánh dấu chọn 2 icons ver. khi cài)

- Chỉ cần cài là có Tiếng Việt àh :D
bác cho em hỏi muốn nghe nhạc trực tuyến bằng LCG thì phải làm như thế nào
thấy bên s60v1,2 làm rùi mà

GER2407

Cái này có phím khoá bàn phím không vậy? Nghe nhạc hay quá tiếc là ko khoá bàm phím đc. Muốn khoá bàn phím lại phải ra màn hình chờ..bất tiện.