• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox 2.66 Trial - Nghe nhạc online & offline pro

DreamLand

Bản cập nhật 2.66
Việt hóa: DreamLand
Nhóm : SymPViet

Ngoài nghe nhạc trên bộ nhớ điện thoại, ứng dụng còn dùng để nghe nhạc trực tuyến rất thú vị. Chất lượng 32kbs - 128 kbs, link nhạc lấy từ Socbay là ổn nhất :D
Dùng K@y chùa vẫn nghe online OK nhá, nhưng sau mỗi lần thoát lại phải nhập KKK nhá :D

phuonxinh

anh em nào dùng 7610 thử tìm file dbase_hop.dda theo dg dẫn Lcg C: system\Data\dbase_hop.dd, và xóa nó đi sau khi hết thời gian dùng thử. Mình đọc ở một forum nứớc ngoài thấy họ nói đã thành công với photo book 1.01 và jkb 2.65 trên 7610,nhưng trên n72 của mình thì ko thấy file đó.
Cách này sẽ reset lại thời gian trial

thienhop

dl ơi có cách nào dùng key chùa vẩn ok vậy. Mình nhập một lần lần sau nó bằt kiểm tra tính xác thực pó tay ao lun

DreamLand

Quên, sorry bạn nhá, khi thoát phải dùng Handy Taskman hoặc Jtaskbar để Kill :D
Thoát trực tiếp bằng Jukebox là nó bắt xác thực. Cài bản 2.30 rồi làm lại nhé bạn :D

DreamLand

anh em nào dùng 7610 thử tìm file dbase_hop.dda theo dg dẫn Lcg C: system\Data\dbase_hop.dd, và xóa nó đi sau khi hết thời gian dùng thử. Mình đọc ở một forum nứớc ngoài thấy họ nói đã thành công với photo book 1.01 và jkb 2.65 trên 7610,nhưng trên n72 của mình thì ko thấy file đó.
Cách này sẽ reset lại thời gian trial

Test thất bại trên N70, không tìm thấy file có tên như trên, bức quá xóa rất nhiều trong Data nhưng đều vô hiệu :D

thanhtungsx

Hic tưởng ku Hiếu tạo được bản full chứ ?

DreamLand

Chài ui, em sao đủ trình độ đc anh :D
Hên là bản 2.66 này dùng K@y chùa đc, bản 2.65 ko dùng đc hay sao ý @@

phuonxinh

mình vừa muợn đc 7610, đúng là trên 7610 có file đó trong đuờng dẫn C: system\Data\dbase_hop.dd. Vậy là ae dùng 76 có cơ hội dùng full photobook và jukebox rùi,... Sao cùng dòng v2 mà n72 lại ko có file đó nhỉ?

manhtu

Đã có 2.70 rồi nhé
2.70 - Search tracks in playlist editor, bookmarks for audio books, ask to exit option