• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.42-phần mềm nghe nhạc phiên bản mới.

Status
Không mở trả lời sau này.

huy_pt

LCG Jukebox v2.42-phần mềm nghe nhạc phiên bản mới.

Thật buồn khi phần mềm nghe nhạc lcg jukebox từ phiên bản 2.40 trở đi cũng giống như smartmovie, cái nào cũng bắt phải xác thực qua gprs ,mấy hôm trước kiếm đựợc phiên bản 2.42 này về cài, nhập key xong tưởng là dùng được như mấy bản 2.30 , ai ngờ lai phải dùng jactaskman mới dùng được . Mình post lên , anh em nào có cách nào khắc phục thì chỉ giáo.

Link: http://mrstm.wen.ru/New-LCG-Jukebox.sis

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
chủ topic cập nhật chậm quá
bản 2.43 của NGUYENTRANDUNG việt hóa và up bên Việt hóa rồi.Bản đó có cả tiếng anh nữa đấy.

DreamLand

chủ topic cập nhật chậm quá
bản 2.43 của NGUYENTRANDUNG việt hóa và up bên Việt hóa rồi.Bản đó có cả tiếng anh nữa đấy.

Đúng ạ, up ở box này khá lâu rồi đó Huy_pt (PHẦN MỀM ỨNG DỤNG)

huy_pt

Đúng ạ, up ở box này khá lâu rồi đó Huy_pt (PHẦN MỀM ỨNG DỤNG)

vấn đề là e muốn mọi người chỉ cho cách dùng nó giống như bản 2.30 mà ko cần fải check

Posted via Mobile Device

DreamLand

vấn đề là e muốn mọi người chỉ cho cách dùng nó giống như bản 2.30 mà ko cần fải check

Posted via Mobile Device

Vấn đề là mọi người mún bạn " CẬP NHẬT" anh NGUYENTRANDUNG là một pro rồi, bạn không chịu cập nhật nên hok bít.Tìm và xem bài hướng dẫn của anh ấy nhá!

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Hiện giờ chưa có bản mới nào nhập key mà dùng như các bản cũ đâu em trai, chỉ có cách như NGUYENTRANDUNG hướng dẫn thôi em à.

laocai_city

Hiện giờ chưa có bản mới nào nhập key mà dùng như các bản cũ đâu em trai, chỉ có cách như NGUYENTRANDUNG hướng dẫn thôi em à.
Posted via Mobile Device

Anh nào hướng dẫn gjúp em với.Em hog bao gjờ đc dùng lcgjukebox nay kả.cứ nhập mã đk kí là nó lạj đòi lên mạng.pó chiu luôn.hjx

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Anh nào hướng dẫn gjúp em với.Em hog bao gjờ đc dùng lcgjukebox nay kả.cứ nhập mã đk kí là nó lạj đòi lên mạng.pó chiu luôn.hjx
Hồi trước anh sài bản 2.14 thấy rất ổn định. Ko đòi check mạng đâu nè.

Status
Không mở trả lời sau này.